Waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA 2013/2014

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kinywele1, Jul 31, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kinywele1 Member

    #1
    Jul 31, 2013
    Joined: Feb 25, 2013
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman naomba kama kuna mwenye orodha ya waliochaguliwa kujiung na vyuo vya ualimu ngazi ya CHETI (Grade A) na STASHAHADA atuowekee hapa, Ombi itoe kwenye PDF ili tuweze kuifungua,
     
  2. R

    Rejonta Senior Member

    #2
    Jul 31, 2013
    Joined: Jun 1, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye web yaa kaangalia mbona majina yapo
     
  3. S

    SAMANGWANA New Member

    #3
    Jul 31, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    web ipi mbona hayafunguki?
     
  4. M

    Maige Maro Member

    #4
    Aug 1, 2013
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye post hizo si aweke
     
  5. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2013
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Asante mungu nimechaguliwa nachingwea,jamani matokeo ninayo ila nashindwa kuyatoa kwenye pdf kama hamtojali nipost hivyo hivyo au taja jina nikuangalizie!
     
  6. jeverino

    jeverino JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 508
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Hongera saana ndugu,kasome kwa bidii
     
  7. K

    Kinywele1 Member

    #7
    Aug 3, 2013
    Joined: Feb 25, 2013
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana ndg
     
  8. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2013
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    asante kinywele
     
  9. s

    shekulumkende Senior Member

    #9
    Aug 28, 2013
    Joined: Aug 6, 2013
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kukujulisha hilo jina halipo kwa maana hiyo utakuwa hujachaguliwa au jaribu kuvuta subira second selection hata hivyo muda wa kuripoti ilishapita tangu tar 25 mwezi huu
     
  10. v

    vickboy.com Senior Member

    #10
    Jul 12, 2014
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado, wametoa waliochaguliwa kujiunga na mafunzo maalum diploma,
     
  11. e

    enoswilliam Senior Member

    #11
    Aug 2, 2014
    Joined: Apr 12, 2014
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaada wenu je majina ya waliochaguliwa mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada yameshatoka na kama bado yanaweza toka ln? Msaada wenu tafadhali...
     
  12. C

    Chizy Za kitaa JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2014
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado na haielewek ln yanatoka
     
  13. r

    rizright Member

    #13
    Aug 2, 2014
    Joined: Jul 13, 2014
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utakaa xana..mdogo wang mwenyewe kaixha enda xhambaaa analima xo jipange?wk kexho labda
     
  14. Honey Faith

    Honey Faith JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2014
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 12,014
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Huu uandishi wako unapendezea kwa watu mliozoeana na mnajua hiyo lugha yenu ila hapa unatakiwa uandike vizuri ili ueleweke
     
  15. e

    enoswilliam Senior Member

    #15
    Aug 3, 2014
    Joined: Apr 12, 2014
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo inachosha
     
  16. e

    enoswilliam Senior Member

    #16
    Aug 3, 2014
    Joined: Apr 12, 2014
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna misemo ngoja tujaribu kusubiri
     
  17. j

    jumaa kijazi New Member

    #17
    Aug 3, 2014
    Joined: Aug 2, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi pia ni mmoja wa waombaji, mm bado sjapata taarifa mpaka mda huu ila ukipata taarifa kuhusu waliochaguliwa ualimu stashahada 2014/2015 nijulishe.
     
  18. A

    ANTELMI MGONELA Member

    #18
    Aug 4, 2014
    Joined: Aug 1, 2014
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio elimu ya tanzania bwana, kuwa mvumilivu mpaka watakapo amua wenyewe
     
  19. l

    ligera JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2014
    Joined: May 17, 2014
    Messages: 2,541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tujulishane mkuu yakitoka hapa jamvini petu
     
  20. e

    enoswilliam Senior Member

    #20
    Aug 6, 2014
    Joined: Apr 12, 2014
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa cha muhimu tujulishane
     
  21. e

    enoswilliam Senior Member

    #21
    Aug 6, 2014
    Joined: Apr 12, 2014
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja tuvute subira
     
  22. e

    enoswilliam Senior Member

    #22
    Aug 6, 2014
    Joined: Apr 12, 2014
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina choyo mkuu yakitoka tutajulishana
     
  23. CHARLES KIHOMBO

    CHARLES KIHOMBO Senior Member

    #23
    Aug 6, 2014
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwel yanaweza kutoka mwezi wa tisa?
    Na kama kuna mtu anajua chuo chochote cha private kilichopo DAR chenye unafuu wa ada anijulishe, maana hawa MOE sijui watatoa majina lini
    www.moe.go.tz
     
  24. emanuel kiduvilo

    emanuel kiduvilo JF-Expert Member

    #24
    Aug 6, 2014
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alivyoandika utafikir katupia kabisa na majina
     
  25. CHARLES KIHOMBO

    CHARLES KIHOMBO Senior Member

    #25
    Aug 6, 2014
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  26. g

    gashambala uwezo JF-Expert Member

    #26
    Aug 6, 2014
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuvute subila..... hata hivyo mpango uliopo sasa ni kwamba , watakaochukuliwa ni waliopata 1 , 2 na 3 basi
    mimi mwanangu nimeamua kumpeleka private, na taarifa hizi nimezitoa huko.................wizara tayari nimewatarifu wakuu wa vyuo vya ualimu , tena kuwa isichukue wale wa four ya zamani au four sasa.
     
  27. D

    Duniaze JF-Expert Member

    #27
    Aug 6, 2014
    Joined: Feb 27, 2013
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Tunawasubir Huku Kwa Hamu Kubwa Nyny Wazalendo, Songea Stc.
     
  28. D

    Duniaze JF-Expert Member

    #28
    Aug 6, 2014
    Joined: Feb 27, 2013
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Karibuni BRN Ndugu Zangu, Mipango Kaz Na Supp,,zinawasubr Huku.
     
  29. u

    unknown Senior Member

    #29
    Aug 6, 2014
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    habari za kuaminika,division 4 hawatachaguliwa,hakuna cha bridging course,inservice teachers wa primary wamepata fursa ya kusoma diploma ambayo itawasaidia kujiunga na degree na kwendelea,
     
  30. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #30
    Aug 6, 2014
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ni aina gani ya uandishi?
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page