Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walinzi wetu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Jan 20, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa alienda kwenye maduka pale Mnazi Mmoja na kupaki gari lake,kulikuwa na mlinzi akamwambia 'niangalizie gari nikija nitakupa mia tano',baada ya dakika kumi mlinzi akamfuata kwenye duka na kumwambia 'nilikuwa upande wa pili wezi wameiba gari lako'
    Jamaa akasema 'kwanini hujawazuia'
    Mlinzi akajibu 'sikuweza lakini usijali nimeandika namba ya gari lako'
     
Loading...