Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wa Tanzania mmekombolewa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Radio Producer, Feb 8, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [FONT=&quot]SERIKALI imeamua kuwa kuanzia sasa walimu nchini, kama ilivyo kwa madaktari, wataajiriwa na kupangiwa moja kwa moja vituo vya kazi bila kufanya usaili ama kucheleweshwa na michakato na taratibu nyingine za kirasimu, ili mradi wawe wameshinda mitihani yao.[/FONT]
    [FONT=&quot]Ili kutekeleza uamuzi huo wa Serikali, imeamuliwa kuwa walimu watapangiwa vituo vya kazi katika miezi ya mwisho ya mafunzo yao ili kuwawesha kuripoti moja kwa moja kwenye vituo vyao baada ya kumaliza masomo na mafunzo yao.[/FONT]
    [FONT=&quot]Uamuzi huo wa Serikali ulifikiwa katika kikao cha Baraza la Mawaziri kilichofanyika wiki iliyopita, Alhamisi, Februari 3, 2011, mjini Dar es Salaam chini ya uenyekiti wa Rais Jakaya Mrisho Kikwete.[/FONT]
    [FONT=&quot]Baraza limefikia uamuzi huo kwa kutilia maanani uhaba wa walimu, kama walivyo madaktari nchini na, kwa nia ya kupanua na kuboresha kiwango cha huduma elimu.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot](Phillemon L. Luhanjo)[/FONT]​
    [FONT=&quot]KATIBU WA BARAZA LA MAWAZIRI[/FONT]
    [FONT=&quot]07 FEBRUARI, 2011[/FONT]​
    [FONT=&quot] [/FONT]
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa huo ndio ukombozi kwa walimu?Badala ya kuwaongezea mshahara waweze kujikimu wanawaharakisha kazini!
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Mie nilifikiri kuanzia sasa tutaanza kulipwa kama wabunge aagh! kumbe ni kuwahishwa tu kazini, anyway!
     
  4. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ''walimu wa Tanzania mmekombolewa''
    Hii title hii!... Huo ndo ukombozi kweli?.. Au ulikua unataka kuatrack attention ya JF?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    maslah ndio ukomboz c kupata ajira fast,mazngra mazuri ya kaz na nyenzo za kufundishia,kwa sasa kufundisha serikalin ni adhabu
     
  6. S

    Spellan JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tangu tumehitimu july 2011 hadi leo hamna tetesi za kuajiriw, hizi ni siasa tu na mpango wameshindwa kuutekeleza. TZ too much politics,,, damn
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kuhusu masilahi vip?
     
  8. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni danganya kubwa ,yapo wapi sasa? Uo si uhuni 2
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    jamaani habari nzuri ni ankara hlo la kupangiwa direct kwa mwl. hasa tz ni wajibu wa serikali
     
Loading...