Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale waliopita kibaha sec na mazengo sec.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by EVANCE HENRY, Feb 26, 2012.

  1. EVANCE HENRY

    EVANCE HENRY Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nilipita kibaha sec 1997 mpaka 2000 na mazengo 2001 mpaka 2003.
     
  2. A

    Akida kaka Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa inakua nini,.
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mazengo complex,wazee wa PGN(punga,gima na nyuka) inaonekana ulikuwa unakaa ujamaa ile floor ya juu na haukuwa unamis nyuka.
     
  4. EVANCE HENRY

    EVANCE HENRY Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we mchawi ?umejuaje? Maana nilikuwa nashuka white house kwa spidi kuwahi nyuka kwa mzee shede,jioni wali kwa kameme
     
  5. EVANCE HENRY

    EVANCE HENRY Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ninamashaka na wewe? Hiyo kaka ni ya kuigiza,
     
  6. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimepitia KIDOGOZELO shule ya Chekechea 1985-1987!
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,374
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Tupo tele on Air. Wu Zengo PGM 2000-2002,
    Ww ni Evance yule uliyechukua EGM i am wrong...?
    Mazengo Complex, Mwenge dom....
     
  8. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu tupo sana kwa siri siri si unajua uku ni sehemu za kufyatua mabomu ...class mate wako apa wa kibaha remember .mkoba..ashura singano...evans..makange kilimali, nasra mondwa. khadija. kina matiko,joseph jumamne etc
     
  9. EVANCE HENRY

    EVANCE HENRY Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nilikuwa pcb na niliishi ujamaa. Nilijulikana kama balozi wa msalato nchini mazengo.unakumbuka mgomo wa kumtoa makunja?ulilala wapi?
     
  10. EVANCE HENRY

    EVANCE HENRY Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli mmejiandaa kwa mabomu,hujakosea kaka ,mlizoea kuniita ziroo.
     
Loading...