Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wala kobe watafukuzwa Zimbabwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Feb 18, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakuu wanaohusika na wanyama, wanasema Wachina hao wamekiri mashtaka ya kuwafanyia ukatili wanyama hao.
    Wachunguzi wanasema walikuta magamba ya kobe 40, aina ya Bell's Hinge - aina adimu ya kobe.
    Piya walipoingia ndani ya nyumba ya wanaume hao wa Kichina, walikuta kobe wengine 13 kwenye mapipa, wamewekwa bila ya kupewa maji au chakula.
    Kobe hao hutumbukizwa ndani ya maji yanayochemka, wakiwa hai.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    duuuuhbinadamu uroho umezidi, wanakula hadi kobe!!!!
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafikiri hao kobe watakuwa na supu nzuri sana. Kwanini wanawazuia hao wachina wasile??
     
Loading...