Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu nawauliza swali nawaombeni mawazo yenu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MziziMkavu, Nov 22, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Mimi nipo nje ya Nchi Nataka nije huko Tanzania nianzishe Kampuni ya kupiga vita Mbu je Serikali itaweza kuniunga Mkono? Nawaombeni Mawazo yenu Mnasemaje kwa hilo?Asanteni sana.....
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanzania hamna mbu! Labda uje nao uzalishe halafu uanze kuwaua, hapo utafanikiwa
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Hhaahahahh kwani wewe upo wapi?na hayo Maradhi ya Malaria yanatoka wapi Mkuu?
     
  4. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali haimzuii mtu kuanzisha kampuni hata kidogo, ni wewe tu na jinsi ya uelewa wako katika business unayotaka kuifanya. Serikali itaingia pale hiyo kampuni yako italeta madhara kwa wananchi basi. Nakama nikitu ambacho kitaleta manufaa kwa umma, hainashida. Kuna mzee mmoja wa ki faransa pia alikuja mwaka jana ana kampuni hiyo yakuua mbu, sijui iliendaje, kwani watu hawana sana elimu katika hilo japo mbu Tanzania ni wengi sana.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utawaua kwa kutumia kisu, bunduki au mabomu ya petroli?
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! Kumbe hizo ndizo silaha za kuulia mbu? Nalog off
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hakuna silaha kubwa ya kuua kama maandamano, si unaona SIRIKALI inavyoyaogopa.
    Hata hao mbu atawaua kwa maandamano tu.
    Aje na hela ya kukodi waandamanaji tu.

     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Si ujiunge na akina maralia haikubaliki?
    Wenzio washamchukua na mkulu wa nji, join zem kuunganisha nguvu la sivyo vihela vyako vyaweza potelea huko.

    BUT, mjarisiamali, hav to see an opportunity, jump to it, take risk, know to compete na waliopo. Ni vission yako tu itakuongoza mkuu wengine we are just mosquitos singing for you to confuse you more.

     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    kwa bongo huo mradi ni wa clinton,
    au ra,
    ila kama una mkwanja wa kuwapa wakuu,
    na wewe utapata kibali,
    si unajua hii ni nchi ya kitu kidogo?
    na kama huamini muulize mr. two sugu.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu ebu ongea na sugu au Ruge wanaweza wakakupa mwanga coz walikua na conflict of interest kuhusu MALARIA NO MORE
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usife moyo njoo uangalie kwanza kitu gani kitakua bora kuliko kuuliza kila mtu atakuja na hadidhi zake utasema basi fanya utafiti wako mwenyewe kwa kuja nyumbani ...
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    duh! mie sikuwa najua kuwa kumbe waandamanaji wanalipwa,mie nilikuwa nikijua kuwa ni kweli wapingaji wa kile wanachokiandamia,kumbe ni mambo ya hela? Siandamani tena katika maisha yangu bila kulipwa hela:A S embarassed:.Nalog off
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tanzania kuna mbu wengi sana.Kama wenye nchi wakiridhia kukupa hiyo kazi na mkapatana vizuri basi utaondoka bilionea.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Andaa proposal nzuri na hakikisha kuwa huyo unayempelekea proposal yako unamlipa ili aisome
    Na isiwe kwenye kiingereza kigumu na isiwe na page nyingi sana
    ikiwa na page nyingi sana andaa summary kidogo kumsaidia huyo msomaji wako aweze kuelewa unamaanisha nini
    Ita kikao pale Diamond Jubilee kutangaza mkakati wako na uwalipe posho wale watakaohudhuria uwaandalie na maji na soda na usafiri
    Then peleka documents zako pale BRELA umlipe yule atakayekufanyia search ya jina la kampuni hata kama huduma yenyewe ni bure
    Kusajiliwa kwa kampuni yako kutachukua mwezi mzima
    Kupata leseni ya biashara ni another issue japo ni bure
    duh mpaka uje uanzishe kampuni na ianze kufanya kazi mtaji ushaishia kuhonga na kutoa posho
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wee kama unashamba kariakoo au ungalimited au uyole au igogoi kaandamane bure.

     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    asante kwa kunifungua macho bi dada SINTOANDAMANA TENA KWENYE SUALA LOLOTE LINALOHUSU SIASA BILA KUPEWA MSHIKO.Nalog off
     
  17. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapana, kuna miradi mingi ya malaria tunataka iendelee kuwepo. Utatunyima ulaji. Potezea. 28-58 Over
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hizo kampuni huwa tunazuga kuziruhusu alaf baadae 2nazizibia mianya ya ku'operate mpaka wanakimbia. Watatuharibia ulaji khaa!28-58 Over
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehe hii kali sana
     
  20. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inabidi uwasiliane kwanza na Ruge wa clouds fm..ka ukianzisha kampuni ya kuua mbu manake utatokomeza Malaria, so mradi wake wa Malaria No More utakuwa hauna dili tena
     
Loading...