Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakili wa mdai wa Dr. Slaa ni mgombea udiwani wa CCM!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by pcman, Sep 7, 2010.

  1. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Je wajua kwamba wakili A.Kitururu anaye mtetea Mporwa mke wa Dr Slaa ni mgombea udiwani wa CCM kata ya ubungo.Je CCM mnataka wananchi wajifunze nini?.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Usiseme!!!!!!!!
     
  3. G

    GRJ152003 Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo wakili ni mse......................................msela yani
     
  4. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! ndo mana hakuwa na comfo bwana, inaelekea kalazimishwa na "mampira" hakuwa tayari kabisa!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Credit to Royaroy.... na mahimbo ni mpiga kura wake!!!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Aisee hahahaha CCM kibogoyo!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unategenmea umakini kwa chama ambacho katibu mkuu wake ni makamba.?
     
  8. senator

    senator JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ukijua huu wenzio wanajua ule..
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Sep 7, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu bwana ameporwaje mke wake? Mimi bado hii kitu haijaingia akilini!
     
  10. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    OMG!That's way too low.
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Another great mistake kwenye anga za sheria hii itachukuliwa ni kesi ya kisiasa zaidi.
     
  12. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Afadhali umeuliza mkuu maana hata mimi ninavyojua mke wako siyo mali yako ni mwenza wako na ni binadamu aliyevuka umri wa miaka 18 hivyo ana uwezo wa kufanya maamuzi yake. Sasa ukisema kitu kuporwa ni kwamba kinachukuliwa kwa nguvu na kitu kinachoporwa hakina utashi wa kujua kinaporwa. Tukija kwa upande wa binadamu labda mtoto mchanga anaweza kuporwa lakini si mtu mzima mwenye akili zake timamu, unless anatekwa. Tamko kama hizi ni udhalilishaji wa wanawake na pia ni kudanganya umma kwani ni kitu ambacho hakiwezekani.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Mimi mpaka leo sijapata kuelewa kuporwa au kuchukuliwa mke/ mwenza inatokeaje maana nijuavyo mimi kama wote ni watu wazima basi wanakuwa wameridhia kufanya wanayotaka kufanya.

    Kama mumeo au mke katoka na mtu mwingine basi kafanya hivyo kwa hiari yake. Sasa uibiwaji au uporwaji sijui unatokea wapi hapo....SMH
     
  14. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Si ndio nyinyi Wakristo munaosema ndoa hazivunjwi? Leo tena mambo yamekuwa vipi? Au mkuki kwa nguruwe lakini kwa binaadamu huwa mchungu?

    Mimi nauliza tu jamani!!!!!!!!!!!!!
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Soma maelezo yake hayo ss sijui ameporwa au mke alimkimbia..bado kuna mambo yamejificha hapo
     
  16. senator

    senator JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Haya hapa maelezo yake kwa ufupi
     
  17. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaaaazi kwelikweli, kaporwa mke , ndo kajua sasa au keshapewa mshiko? si hasa za bongo bwana. nshachoka, natamani utawala wa kidikteta japo miezi sita watu wachapwe viboko ndo tutanyooka
     
  18. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nitoke Vipi :confused2: Changanya na zako
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hapa Slaa hatoki kabisa ,hilo mliweke akilini labda wamhurumie tu ,na ndilo litakalo mfanya Slaa atulie hata akipigwa konzi ,ama kweli mtaka makuu ,jamaa ubunge haukumtosha ,hivi hii kesi itaunguruma lini ? Kuna hatari hapa mdai akataka Slaa asimamishwe kugombea uraisi mpaka kesi iishe ,LOL
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Inavyoelekea Josephine hamtaki tena huyo jamaa.
     
Loading...