Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakili maarufu arusha akutwa na tsh 40 billion za AL shaabab

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mwakichi, Aug 10, 2011.

  1. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wakili maarufu mjini arusha ashikiliwa na polisi kwa order kutoka marekan baada ya kugundulika akaunt yake ya benki ya stanbic tanzania kua na kias cha tsh 40bill..wakili huyo alishikwa ktk gari yake ya kifahari aina ya escelade na kukutwa na tsh million 20 ambazo alisema ni za matumizi yake madogo madogo ya siku..kwa taarifa zilizo rasmi zinanasema wakili median mwali anahusiano na al shabab na interpol walimfatilia kwa karibu mpaka kumtia hatian hivi majuzi.....

    serikal ya tanzania iko wapi mpaka tuwe tunapokea taarifa kama hizi kupitia interpol?hawa usalama wa taifa kazi yao nin?
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama usemayo ni kweli, 20 m matumizi madogo madogo ya siku, hii ni kubwa kuliko!
     
  3. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    (JamboJema;2341831]Kama usemayo ni kweli, 20 m matumizi madogo madogo ya siku, hii ni kubwa kuliko)
    mi nauhakika c wote tunaishi tanzania,kuna wengine tanzania yao ni kama america
     
  4. B

    Baikoko Senior Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kufuatilia watu wanaomega waume na wake za watu!
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,651
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Toooba!!!kweli Tanzania kuna wazee wa vijisenti zaidi ya tujuavyo...nchi maskini lakini watu wachache wana pesa mpaka 20m inaitwa ni pesa ya matumizi madogo madogo?huyu angeweza pia kusema hata 20m ni pesa ya chai!!??huku kazolamimba hata chai ya 500 kwa familia nzima haipatikani..
     
  6. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    fafanua ha ha
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Na bado nasikia kuna wengine wanasafiri na makapu ya mabunda ya noti utafikiri benki. Bora huyo za AL Shabab hawa wangine hazijulikani wanazipata vipi na niza nini??????????
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    bongo ni zaidi ya uijuavyo....
     
  9. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sijui kwanini sikusoma sheria,inaonekana wanasheria nchi hii wanatengeneza mapesa sana,
    chenge,mkono,marando,mawalla,IMMA, nk yaaniiiiiii
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,546
    Likes Received: 3,886
    Trophy Points: 280
    7tanbic si ya wasomali hii benki..kwani alshabab dhamb kuwa na pesa.
    Hawa marekan wamezoea dhuluma na god mwaka huu kawakalia vibaya wanafiliska tu
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ndugu yako nini mkuu, maana naona unatetea sana huyu mtu. Katika hali ya kawaida kama ataweza kuonyesha jinsi alivyoweza kupata hiyo ngawira itakuwa haina shida. Katika nchi yoyote ni kitu cha kawaida kwa wanausalama kufuatilia pale wanapoona mtu anatengeneza pesa nyingi kiasi hiki tena kwa muda mfupi...kesi gani amesimamia kuweza kutengeneza cash kubwa kiasi hicho, biashara gani anafanya etc.. acha hasira
     
  12. M

    Meekukijogoo Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    MWENZANGU! YALE YALE YA VIJISENTI.
     
  13. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Punguza ukali ndugu, mbona unatoa povu? Wacha watu wajadili mambo
     
  14. e

    emrema JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namfahamu Mwale tangu anasoma Enaboishu miaka ya 1980s ni msiri sana anything ma be true. Baba yake pia alikua na pesa sana so ............
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,138
    Trophy Points: 280
    Amesoma Ilboru, sio Enaboishu!.
     
  16. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED.....Nahisi hata kama wangekuwa wanajua wasinge sema.....wanaweza wakawa wamemegewa fungu ndio maana waka kaa kimya....yani aibu kweli kweli na uwozo hiyo idara.
     
  17. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Daily News Today says only 18Billion in his account.
     
  18. B

    Baikoko Senior Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ufafanuzi? Kamege demu wa Mkulu uone! Hata kabla hujavaa 'French socks' hawa...
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mtumishi! Hakika hawa wa2 sijui wana malengo gani na mapesa yote hizi! Mmmm!!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    eee,umejibu kwa jazba
     
Loading...