Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interpol wanasa bilionea mwingine Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Feedback, Aug 6, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wakili maarufu jijini Arusha, anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kukutwa na kiasi kikubwa cha fedha kwenye akiba yake binafsi, zinazodaiwa kuingia kwa njia isiyo halali. Wakili huyo aliyejijengea umaarufu nchini kutokana na uendeshaji kesi zake, anadaiwa kukamatwa Agosti 2, mwaka huu wakati akiendesha gari lake la kifahari aina ya Escalade, Polisi wa Kimataifa Interpol walimshikilia kabla ya kumfikisha Kituo Kikuu cha Polisi.

    Inadaiwa chanzo cha Interpol kufuatilia nyendo zake, inatokana na akiba ya wakili huyo kukutwa na kiasi cha zaidi ya Sh30 bilioni zinazodaiwa kuingizwa njia zisizo halali.

    Source: Mwananchi
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ningekuwa na uwezo hawa wote napiga shaba. Tatizo ni serkali legelege ilitakiwa kwanza wazipige pin hizo hela halafu wamwambie amezipata wapi ?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,258
    Likes Received: 8,854
    Trophy Points: 280
    Huyu si ndio wakili wa AM?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    who is am?
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I am not that credulous to accept anything coming my way. This thread is akin to Shimbo's story and will equally end up thrashed. We have a lot of sensitive and exigent issues requiring swift solutions, rather than engaging into discussing slanderous tales.
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Alex Masawe
     
  7. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,483
    Trophy Points: 280
    Kumbe haya mamlaka tumeyakabidhi Interpol, poor Tanzania !
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Poor CCM, Poor CCM leaders
     
  9. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Interpol nilidhani nje tu kumbe na ndani pia...BASI INTERPOL NI SAWA NA ZANTEL...TWANGA KOTEKOTE
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Labda Interpol watatusaidia. Inaumiza sana.
     
  11. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Afadhali kwa huyu hata ni mfanyabiashara toka alipotoka chuo. Kuna watumishi wa Umma toka wamalize chuo, Mishahara na paosho zao zinajulikana. Hawajawahi kufanya biashara ya aina yeyote, Hata ya ubuyu. Anaishi nyumba ya milioni 800, ana magari kibao ya milioni zaidi ya 80. Na bank ana zaidi ya milioni 200.

    MBONA HAWAFUATILII TUJUE WAMETOA WAPI? Sipingi kwa wafanyabiashra kufuatiliwa, ILA TUNGEANZA KWA WATUMISHI WETU WA UMMA!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Inaelekea hivyo Mkuu maana kule TAKUKURU kumejaa mafisadi tu na siyo siri kwamba kazi ya kupambana na mafisadi na watoa/wapokea rushwa imewashinda.
     
  13. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Selikali inamuogopa Alex Massawe kama vile selikali ya Colombia ilivyokuwa inamuogopa Pablo Escobal. Haya yote utasikia mwisho wa siku yanatoweka kama barafu mbele ya joto!
     
  14. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbuka pia amekua mdhamini wa CCM for many years, ameanza kujenga jina ndani ya chama toka zamani. Infact wakuu wapolisi mpaka jeshi wanamfahamu vizuri including Zombe.
     
  15. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naona ni mwendo wa tatu tatu tu!!!, trilioni 3, bilioni 30 na not too long kuna bilioni 300 inakuja!!!!
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    So Alex Massawe is above the law?
     
  17. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CV yake itundikeni tumfahamu nasi basi?
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Wakili maarufu nchini akamatwa akituhumiwa kukutwa na fedha
    [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Friday, 05 August 2011 20:52 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    Thomas Mashalla, Arusha
    WAKILI maarufu jijini Arusha, anadaiwa kushikiliwa na polisi kwa tuhuma za kukutwa na kiasi kikubwa cha fedha kwenye akiba yake binafsi, zinazodaiwa kuingia kwa njia isiyo halali.

    Wakili huyo aliyejijengea umaarufu nchini kutokana na uendeshaji kesi zake, anadaiwa kukamatwa Agosti 2, mwaka huu wakati akiendesha gari lake la kifahari aina ya Escalade, Polisi wa Kimataifa Interpol walishikilia kabla ya kumfikisha Kituo Kikuu cha Polisi.

    Taarifa zilipatikana zinadai ya kuwa, kushikiliwa kwa wakili huyo kunafuatia polisi nchini kufuatilia nyendo zake kwa kipindi kirefu kuhusiana na shughuli zake, huku wakihofia kiasi kikubwa cha fedha kilichokutwa kwenye akaunti yake binafsi kwenye benki moja nchini.Pia, taarifa hizo zinadai wakili huyo alikamatwa majira ya usiku na kwamba, kabla ya Interpol kumfikisha Kituo Kikuu cha Polisi walifanya upekuzi kwenye nyumba yake iliyopo mkoani Arusha.

    Vyanzo vya habari vinadai kuwa, baada ya polisi hao kufanya upekuzi wa kina sehemu hizo mbili walimfikisha Kituo Kikuu cha Polisi ili kuruhusu hatua nyingine kufuata.Taarifa zinadai kuwa, wakati anakamatwa ndani ya gari alikutwa na zaidi ya Sh20 milioni na kwamba, baada ya kumhoji juu ya kiasi hicho cha fedha, inadaiwa aliwajibu hizo zilikuwa kwa ajili ya matumizi yake madogo.

    “Walimkamata akiwa anaendesha gari lake hapa mjini, lakini ndani ya gari walikuta Sh20 milioni, walipomuuliza aliwajibu kuwa hizo ni kwa ajili ya matumizi yake madogo madogo,” kilisema chanzo cha habari. Inadaiwa chanzo cha polisi kufuatilia nyendo zake, inatokana na akiba ya wakili huyo kukutwa na kiasi cha zaidi ya Sh30 bilioni zinazodaiwa kuingizwa njia zisizo halali.

    Pia, inadaiwa polisi walikuwa na mashaka na gari analotumia kuingizwa nchini kinyemela.Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Thobias Andengenye, alipoulizwa kuhusu taarifa hizo, hakukiri wala kukataa zaidi ya alisema suala hilo liko ngazi za juu, hawezi kuzungumzia.

    “Kwa kweli hilo suala liko juu ya ngazi yangu, siwezi kulizungumzia chochote kwa sasa hadi nipate idhini kutoka kwa wakubwa wangu,” alisema Andengenye.

    Andengenye alisema anasubiri taarifa kutoka Makao Makuu ya Polisi Dar es Salaam na akipata kibali atalitolea ufafanuzi.Mwenyekiti wa Chama cha Wanasheria wa Tanganyika (TLS) tawi la Arusha, Duncan Ooola, alikiri kukamatwa kwa wakili huyo na kwamba, walipofuatilia waliambiwa anachunguzwa na polisi.

    “Ni kweli wamemkamata (jina tunalo) Jumanne, lakini sijui saa ngapi, tulikwenda polisi kujua chanzo walitwambia anachunguzwa, hiyo ndiyo taarifa ninayoweza kukupa,” alisema Ooola.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    pamoja na gazeti hili kumwogopa hata kumtaja jina yasadikiwa kuwa Ni Mwale....................................ndizo habari zilizozagaa jijini Arusha..........................
     
  20. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mimi ntashukuru kama ni kweli, tuwape tu vyombo vyote mpaka TISS. Our security institutions dont care about our security, if privatisation is possible, it will be better. Wanaangaika na CHADEMA, wakati nchi imejaa majambazi kila kona.
     
Loading...