Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Umewadia wa kuondokana na Taboo za kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Apr 21, 2012.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa muda wa miaka mingi hivi sasa kumekuwa na taboo inayoambatana na uonevu katika nafasi za uongozi, leo imefika wizara moja ya Mungano inawanyima na kuwabaguwa wasomi kutoka upande mmoja wenyeye Elimu na uwezo wa kuiongoza wizara ya mambo ya ndani na kuwapa watu wa sehemu mmoja kuiongoza wizara hiyo hata kama elimu zao na uwezo wao ni mdogo katika maeneo hayo, kwa mtazamo wa haraka utagunduwa wizara hii kama vile imeundwa maalum ili iwe ni wao tu wakuiongoza .huu ni ubaguzi ulio wazi kabisa tusiwe kimnya tena Tanzania.
     
Loading...