Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waganga wa Kienyeji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jul 26, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Habari wana jamvi, nilikuwa kifungoni nimerudi upya

    Juzi kati nilimpeleka jamaa yangu mmoja nyumbani kwao kabisa alikwenda kuchukua fomu za Ubunge sasa jirani na kwao kuna mganga wa kienyeji maarufu kwa pale nilikuta kina dada wametoka DSM kufuata madawa, wako njema walikuja na gari nzuri tu ila walikuwa pale nasikia kuhusu mambo ya mahusiano na mabwana zao nasikia yule mganga ni kiboko kuna dawa anawapaka mbunyeni mtu aliyemdhamilia akigonga ngozi anapagawa hakohoi na hata kama ana mke hamkumbuki tena na anafanya chochote atakachohamriwa na demu

    wenyeji wanasema kuna kipindi wanajaaga wanawake kibao pale kutoka kona mbalimbali za nchi

    Kumbe uwa tunarogwa si bure kama wengi wanavyofikiria
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kumbe ulikuwa hujui!
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yaani hilo neno bado halijapasishwa kuwa neno la kiswahili?
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    mie nilijua tunakolea mauno kumbe kuna extra step uwa zinachukuliwa nasikia wengi uwa wanaweka mitishamba kwenye pilau (chakula) kwa kuwa kina makolokolo mengi wanakumiksia humo humo kwa hiyo wanaume wenzangu mkiona mke au nyumba ndogo inakupikia pilau hovyo hovyo uwe makini sana
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    mbunye ni neno la kiluguru linamaanisha "kitumbua"
     
  6. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ukishaoa na unampenda kweli mkeo, nyumba ndogo ya kazi gani? sidhani kama mkeo anaweza kukufanyia huo umafia ikiwa kweli unamjali na kumpenda. Huo umakini labda wawe nao wale wanaume wasoweza kutulia na wake zao lol!:tape:
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Fundameza,

    Kumbe unatokea maeneo ya Moshi?
     
  8. m

    mfwakwa Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanaume wanakufa kwa mengi!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wanadai ooh sijawahi kula nyoka konokono kumbe washalishwa hata maduduwasha hawa mrudieni bwana yesu muokoke:tape:
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mtalishwa mpaka visivyolishwa kwa kuwa hamjui kutulia na wake zenu ..........sijawaonea huruma hata kidogo kwa hili!
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    hapana mi ni chinga la masasi vijijini (huko wanakula mpaka kobe)
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huenda ni matamu hayo makonokono na manyoka na huko mbunyeni hahahahaaa.
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    mbona hata mahotelini kuna madawa ya kuvutia wateja watu tunakula mchuzi umepikiwa kwa maji ya maiti
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na mganga 'anawashughulikia ipasavyo' kama moja yasharti la dawa!!!!!
     
  15. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kuna ukweli hapo mkuu????Mbona sijawahi sikia hilo?
     
  16. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hata wale 17 waliokufa kwa kunywa chang'aa huko kenya juzi ilgundulika kuwa mojawapo ya additives kwenye utengengenezaji wa gongo ni pamoja na chupi za hao akina mama watengenezaji pamoja na ped zilizotumika!!! Take care
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmeongea meeeeeeeengi sana......sasa uyo mganga anapatikana wap?
    nashukuru:doh:
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    hiyo nimeisikia nasikia pedi zilizotumika zinavutia sana wateja wa chang'aa hii dunia tunakula vingi ila tu hatujui:twitch:
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    yupo tena sio mbali hebu ni-PM nikuelekeze maana ni jimbo la mtu la uchaguzi nisije kumwaga mtama kwenye kuku:smile:
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    ndio nakwambia sasa unategemea kusikia wapi? kwenye taarifa ya habari?
     
Loading...