Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa chadema tumieni busara kunusuru uchaguzi kufutwa ubungo!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by babayah67, Nov 2, 2010.

  1. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nikiwa njiani kutoka nyumbani (Ukonga) kuja kazini (Ubungo) yalipita magari matano ya FFU yakielekea Ubungo. Bahati nzuri kiti nilichokaa alikuwepo mwanaharakati wa Chadema, akawa akapigiwa simu na "Jamaa toka Usalama wa Taifa" akimtuma ajaribu kuwahi kwenda ubungo na amweleze mgombea wa ubungo wa Chadema ajaribu kwa kila hali kuwasihi wanachama wasifanye fujo yoyote ile wawe watulivu na wayasubiri matokeo bila kufanya fujo. Yule bwana akamwambia kuwa mbinu inayotumika sasa ni kuchelewesha kutangaza matokeo haya ya ubungo, kwa lengo la kuwafanya vijana wa chadema washindwe kuvumilia waanze fujo, na polisi waingilie kwa mabomu na uchaguzi ufutwe. Sasa hizi ndio njama zinazotumika. Viongozi wa Taifa Chadema mnatakiwa kujaribu kuwazuia vijana wasifanye fujo na hapohapo toeni tamko rasmi kwa tume.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wafanye tuu fujo bse fujo zimesaidia kule Mwanza
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tuko ktk hatua ya kutangazwa na Tume sasa hivi. HATUNA WASI TUNASUBIRI TAMKO RASMI TU, BASI!
     
  4. d

    dsamanga Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PLZ naomba muwe watulivu wakose cha kufanya mana kila njia wanayotaka kutumia haiwatoshi.Viongozi wa chadema tunaomba muwahimize ndugu zetu watulie .
     
  5. d

    dsamanga Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    At last.Asante Yesu
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waendelee kuwa wavumilivu mpaka kieleweke. ndivyo ilivyofanyika mbeya na mwanza.
     
  7. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ungetusaidia sana kama ungequote na kifungu cha sheria inayoruhusu kufutwa kwa uchaguzi.
     
  8. T

    Tewe JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Wakati mwingine actions zinahitajika ili kubadilisha mifumo ya ukandamizaji
     
  9. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Panapotokea fujo na hasa polisi wanapotumia mabomu na kumwaga maji ya kuwasha, ni rahisi kwao kusema kuwa kuna masanduku ya kura yameibiwa. Katika hali kama hiyo huitaji kifungu cha sheria kufuta matokeo!!!!
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    TAYARI MYIKA YUKO MJENGONI,UBUNGO AMEIKOMBOA NA SASA IVI YUKO Live Itv by alfred masako Itv. Ee Mungu sasa naweza kwenda kulala kabla sijaamia Kawe kurudisha jimbo. Halima mdee usiofu tunakuja! Asante wanaJF kwa sauti zenu!
     
Loading...