Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa Tanga vipi kuhusu star times imeshaanza matangazo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tusichoke, Apr 16, 2011.

  1. t

    tusichoke JF-Expert Member

    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa matangazo star times walisema wataanza kurusha matangazo tanga.Je wameshaanza kama ndio yana mvuto wowote au ndio wizi mtupu