Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge wa cuf....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PapoKwaPapo, Nov 11, 2010.

  1. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naona watu wanalalamika sana hapa jamvini eti Chadema waungane na CUF, naomba nitajiwe wabunge watano wa cuf wanaotaka kuungana na chadema......
    Kwangu mimi huu ni muda muafaka kabisa kwa chadema kuonyesha kwamba wanaweza unda serikali.
    so let cahadema go alone....
     
  2. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono:
     
Loading...