Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA kutohudhuria bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Nov 7, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wengi tunajua yanayoendelea Arusha ambapo viongozi wakuu wa Chadema akiwemo Kiongozi wa Kambi ya upinzani yuko uwanja wa NMC hadi siku Mb wa Arusha mjini Mh. Lema atakapotoka rumande. Je itakuwa busara kwa wabunge waliotangulia Dodoma kesho kuingia bungeni wakati mwenzao anayepigania haki yao yaani unyanyasaji wa polisi kuingia bungeni?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Sioni mbaya wakihudhuria lakini pia kinyume chake pia sioni ubaya....
     
  3. O

    OSCAR ELIA Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni vizuri wengine wahudhurie bunge ili kutetea miswada itakowakiliswa bungeni.lazima wajue mapambano haya ni magumu na umoja na mshikamano unahitajika.jinsi nilishuhudia mkutano uliofanyika dodoma leo jioni ,chadema wana wabunge makini wenye ushawishi mkubwa kwa wananchi ccm wanakazi kweli.
     
  4. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kuhudhuria Bungeni siyo vibaya kwa kesho,lakini baada ya kesho wanaweza wakasusia vikao vingine mpaka mbunge mwenzao aachiwe,Tatizo la mahakama zetu zinaingiliwa sana na serikali hazina uhuru,kuna Jaji mstaafu mmoja alisema aliwahi kutoa hukumu kwa shinikizo.
    Kama anayeongea hivyo ni Jaji,vipi kwa mahakimu wetu?
     
  5. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,534
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    inabidi wengine wahudhurie ili waweze kudhibiti miswaada mibovu isipitishwe hovyohovyo na wabunge wagonga meza wazee wa naunga mkono kwa 100%-ccm. kumbuka wabunge wa chadema ndio wanaoendesha bunge kwa kutetea masilahi ya taifa tukiwaachia wagonga meza basi ujue tumeisha :embarassed2:
     
  6. JOASH MUSSA

    JOASH MUSSA JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mapambano ni kila upande, walioko Arusha wanatosha na walioko Dom wanatosha, Chadema ina watu makini wenye hoja makini wanaokubalika kila upande, makamanda shambulieni pande zote
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli alipokataa kutolewa dhamana aliwashirikisha wabunge wenzake.?My take Wabunge wa chadema nendeni bungeni Kama umaarufu kajitakia mwenyewe.Mie naona tr 14 karibu angekaa mpaka 31.
     
  8. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Unapima upepo!
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimefanya editing mkubwa.mashikolo mageni,
     
  10. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawapo bungeni hawaonekani
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wako kwenye kikao cha caucus naona hapatatosha Leo,sasa sijui wataambiwa wasiingie au waende Ar?..
     
Loading...