Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM mnawachezesha Watanzania "kwata" la akili!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 18, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Sipendi sana mazingaombwe:

    Chama chenu
    Serikali yenu
    Sera zenu
    Sheria mtunge nyinyi
    Vyombo vya usalama vyenu
    Watendaji mteue nyinyi
    Majaji wote mmeteua nyiyi
    Wakuu wote wa vyombo vya usalama mmewatua nyinyi
    Mwanasheria Mkuu wenu
    DPP wenu
    Ikulu yenu
    Bunge lenu
    Mawaziri wote wenu
    Manaibu wote mawaziri wenu

    LAKINI MNA UJASIRI WA KURUKA KIMANGA KANA KWAMBA SERIKALI IMEUNDWA NA CHADEMA na wapo watu katika akili timamu kabisa wanafurahia haya maonesho yenu!! Kama kweli leo mmefunguka na kukombolewa kifikra basi fungeni kamili! Fungeni na mtoke kwenye giza na kuja kwenye mwanga. Hamhitaji kusubiri 2015! Jiuzuluni leo hii ili mjipe nafasi na kuhesabiwa! Vinginevyo, watacheza kwata wale wenye kuamini mnaweza kuwapigisha kwata la akili!!


    HAYA YALIKUWA 2008 - SIKILIZENI KWA MAKINI WANAYOSEMA WABUNGE WA CCM HALAFU MSEME KAMA LEO WAMEFUNGUKA?


    [video=youtube_share;Uvpaxg1ksr4]http://youtu.be/Uvpaxg1ksr4[/video]

    [video=youtube_share;43uIv7_VSnY]http://youtu.be/43uIv7_VSnY[/video]
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    I love JF. Hakika MM umenena ya msingi. Tunahitaji muda kuwaamini hawa wabunge wa chama cha mapinduzi ili tujuwe kama kweli wameamua kukipindua chama chao. Maana tulishawahi kuwa na G55, vilevile tulishakuwa na wapambanaji wakati wanaopambana nao ni mabosi wao... KUWASHINDA NI NGUMU. Wengine walitaka kuanzisha CCJ lakini bado wapo kule kule... Siyo wa kuwaamini kirahisi hawa
     
  3. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tukio la leo ndani ya bunge,si la kawaida hata kidogo na litabaki katika kumbukumbu,ufisadi uliotolewa hadharani hakika umewafanya hata hao wabunge wa ccm kugundua kwamba kelele za wapinzani huwa zinaashiria ukweli halisi,
    Na impact ya kule Arusha kwa Ole millya na jinsi tukio hilo lilivyopokewa na jamii, na hasa inapoashilia anguko la kigogo Ole sendeka jimboni kwake simanjiro toka kwa millya CDM.
    Huku wao wakikomaa mikono kwa kuchubua meza za bunge kupiga ndiooo!,na yule anayewaharibia pamoja na aliyemteua wote wanakula kuku ughaibuni kila mtu nchi yake.
    *wamekaa kila mmoja ametafakari na akachukuwa hatua kwamba bora UBUNGE kuliko ukerketwa!,na sasa ndio wamegundua kwamba gari walilopanda Dereva wake haoni vizuri,kondakta anawazidishia nauli na turn boy amelewa na hawezi kuziba pancha.
    KILICHOJILI, SASA,kila mmoja sasa ameamua kuchukua maamuzi magumu kwa manufaa ya familia yake maana basi walilomo linaelekea kupata ajali kama ya lile basi maarufu la kenya lililotumbukia shimoni maarufu kwa jina la KANU likiendeshwa wakati huo na Dereva maarufu Moi.
     
  4. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    It is like a tale,
    Told by an idiot,
    Full of sound and fury,
    Signifying nothing!

    - Shakespeare, Macbeth
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa ccm hata wangeongea wakajaza viti vyote mate!. Ni wanafki tu!, ni hofu inaanza kuwapata... 2015, tusiwaamini kamwe.
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Siku zote walikuwa wapi?Lakini ktk baadhi ya wabunge Wa ccm walikuri udhaifu wao oohhh"tuamke sasa kuwatumikia wananchi"ooohhh wananchi watatushangaa"na mengine ya kufanana hivyo,mimi nnawauliza walikuwa wapi wanakumbuka kuvuta Shuka ilhali pamekucha?Siwaamini kabisa na ukali wao Wa leo tu(waigizaji).
     
  7. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hawa makuwadi wa serikali, wazomeaji wa wakosoaji wa serikali na wagonga meza leo wanatuzuga watanzania wanafikiri sisi ni maiti, hatuwataki, i cant c u beyond 2015!
     
  8. n

    ngaranumbe Senior Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu hamfichi mnafiki, hata mali ya ushirikina shetani lazima ajionyeshe ni yeye kakupa; nawaambia Watanzania wenzangu wa dini zote na vyama vyote vya siasa, hakika kuna mwisho wa dhuluma. Wabunge(mavuvuzela) wa CCM na wachumba wao wa CUF na vyama vya TLP NCCR nk hawana uchungu na nchi hii hakika, utawaona bungeni wakipiga meza hwahwahwahwaa na ndiyoooooooo. Ni aibu kubwa kwa TZ. CCM ni wezi wa kura Na 1 duniani, wabunge wengi hawakushinda uchaguzi uliopita wa wabunge na rais. Mungu atatujalia CCM ije ikose hata uenyekiti wa nyumba kumi hata kama wana PhD ya kuchakachua.
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Dereva yupo Majuu Kumsalimia Maximo!!
     
  10. b

    balosi Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika siku gari la ccm zinahesabika,abiria chukua tahadhari kuepusha maisha yako kabla ya 2015. Vijana tunasubiri lini daftari la kudumu la wapiga kura litarekebishwa?
     
  11. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alinifurahisha yule Mchangiaji wa mwisho wa viti maalum (CCM) aliyekiri kwamba Maisha bora kwa Mtanzania ni NDOTO!
     
  12. m

    maramojatu Senior Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzigo ndani ya basi si dhamana yetu. Chunga mzigo wako
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    MM Umenikosha,wewe mkeo wako ndani unamchungulia akiwa bafuni
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wamwambie JK aachie ngazi kama wanaubavu
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    kama kweli wanaona serikali haiendi si wapige kura ya kutokuwa na imani na wazirimkuu ili ajiuzulu na baraza la mawaziri libadilishwe?
     
  16. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwanakijiji nimekukubali sana kwa tenzi zako. Hawa jamaa wanakumbuka shuka wakati kulishapambazuka. It is too late to catch the train.
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hizi ndio siasa ngumu tunazotakiwa tuwe tunapita kwa nyakati kama hizi....
    Ila sio Tanzania ya sasa, iliyobemendwa na Chama Cha Mapinduzi.
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    MMM.... its not a spin, ufa umeanza kuonyesha ya chumbani!!!!!

    chunguza utagundua... NI kama yale ya NEC na CC, mpasuko umevuka bendera sasa umeingia kwenye madawati
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    subiri utasikia, ndanda kosovo akipata nafasi ya kikao kimoja tu na wanawe, utasikia habari...........
     
  20. S

    Stephen Buloya Verified User

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Makelele yooote yale. Wana uwezo wa kuleta hoja binafsi kuziba mianya ya sheria na kuongezea nguvu sheria dhaifu. Au kama Mwanakijiji alivyosema, wana weza kupiga kura ya kutokuwa na imani na waziri mkuu. Hivi si katika bunge la mwaka jana tu Serukamba alimtolea macho Zitto akimkoromea eti "wapinzani wana nongwa kungangania" wabunge waondolewa kwenye bodi za wakurugenzi kwenye mashirika ya umma. Leo hii ndo anajifanya kukoremea serikali yake? Wabunge wa CCM ni wanafiki wa kutupa!
     
Loading...