Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WABUNGE Vs WASANII

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanatanu, Jul 20, 2011.

  1. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Leo hebu tujikumbushe, kwa wale ambao mlikuwepo enzi hizo za wabunge wakiitwa ndugu.
    Hawa wabunge walikuwa wakivaa zile shati za Chuo en Lai ama Kaunda suit.

    Wabunge hawa muda mwingi walikuwa majimboni, mara tunakutana nao kwenye vilabu vya kunywa ulazi na mara tunakutana nao bar wakiteremsha bia kusafisha koo baada ya kunywa koomoni.

    Wabunge hawa walikuwa wakipanda basi zile za relwe wakitumia warrant kutoka serikalini na wakifika Dar hawa Wabunge walikuwa wakipatikana saa za jioni mitaani uswazini. Kwa kifupi walikuwa ni watu wa watu wanaojua maisha ya kila siku ya sisi watu wa kawaida.

    Sasa tumevamiwa na hawa wasanii wanojiita wabunge,ambao lazima uwaite mheshimiwa. Maisha yao ya ubunge hawajui hata bei ya kilo ya maharage.

    Hawa wasanii chakula,mavazi yao wanaletewa tu nyumbani.
    Wengi wao hawako jimboni wako Dar huwaoni uswazi wala vilabuni wao wako Kempinski wakifanya madeal na wasanii wenzao waitwao wawekezaji.......

    ..........inaendelea
     
  2. M

    Masikini Jeuri Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakiwa bungeni wengi wao hawachangii hoja za msingi na husubiri kikao kiishe, posho imeingia break ya kwanza UDOM kuwadanganya dada zetu
     
  3. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hawa Wabunge wa sasa ambao mimi nawaita Wasanii wamesoma shule na kutunukiwa mashahada ya kununua ili wakija kuomba kura tuwaheshimu ati ni wasomi.

    Hawa wasanii wakishapewa kura hatuwaoni tena majimboni mpaka baada ya miaka mitano na wakija huishia makao makuu ya mkoa wakitafuta viwanja vya kujenga haswa kule wanako ita ati uzunguni.

    Hawa wasanii wana wapambe ambao ati wanaitwa washauri....he jamani

    inaendelea........
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wengi wao hawa wa leo ni WAHESHIMIWA WABONGE wabonge!
     
Loading...