Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge Viti Maalum waongezwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kapotolo, Nov 20, 2010.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    NEC imetoa majina na mgawanyo wa wabunge sita wa viti maalum waliosalia, Chadema, CUF na CCM kila kimoja kimepata wabunge wawili zaidi. Names of appointees later
    Source: Nipashe
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM lazima kutakuwa na wacheza kiduku wapya au Bongo flavaz sababu walisaidia sana ktk kampeni ya CCMafisadi!:redfaces: Subirini msikie!
     
  3. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Ndugu as much as unachukizwa na hao CCM lakini katika hili hauko sahihi. Tume ya taifa tayari ina orodha ya waliopendekezwa kwa viti maalum toka kila chama na tume ndiyo inachukua jina kutoka kwenye hiyo orodha kwa kuchukua jina la anayefuatia baada ya wale waliokwisha tangazwa.
     
  4. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viti maalumu na kuteuliwa vifutwe
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    hivi viti maalum ni kupeana kula tu na favour zisizokua na msingi, waliochaguliwa na wananchi wanatosha kutuwakilisha kule mjengoni:hungry:
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aiseee,i guess my wives watakuwemo maana kila chama yuko mmoja
     
Loading...