Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge CCM acheni uoga ili muokoe Tanzania inayozama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Apr 22, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kama Nyie wabunge wa CCM mnakubali mawaziri wezi wabaki kisa eti wanalindwa na mtu mmoja!!!!

    Huyo mtu mmoja atoswe maana anajinufaisha yeye na familia yake.

    Sina shaka na wabunge wa Upinzani

    Wabunge wa CCM ndo wako wengi na wamekuwa watetezi wa serikali yao hata kwa uovu wa wazi kabisa. Hili la mawaziri kuiba ni aibu zaidi, Wabunge wa CCM ondoeni huyu mtu mmoja na mkubali turudi kwenye uchaguzi,hapa wananchi watawapa kura.
     
Loading...