Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu Waungana na Madaktari katika Mgomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Jan 31, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KAtika kile kinachoonekana kuchoshwa na longolongo za Serikali, waalimu 246 Wilayani Handeni wamegoma kuingia madarasani kufundisha na wameaapa mgomo unaendelea mpaka watakapolipwa stahiki zao. Hawa ni walimu wa wilaya mzima na leo wamevamia ofisi ya Halmashauri kutoa mwelekeo wao.

    Kazi ipo mwaka huu
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    We are Getting There
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Hapa pana utamu wake,himahima na waadhiri nao wagome kisha wazee wa Traawu wahitimishe
     
  4. W

    We know next JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahaaaa, na bado, nimewaambia hakuna aliye salama kwa sebene la Madoctor wa kweli hapa..... bado tunasubiri na wengine..
     
  5. Atabase Agaya

    Atabase Agaya Senior Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu tutashuhudia movie kibao!
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chanzo cha yote haya nia posho za wabunge ndiyo zilizopelekea watu akafahamu kuwa kumbe serikali ina pesa za kutosha basi nao walipwe madai yao halali tu

    sasa kazi ipo
     
  7. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado tifu linazidi kusambaa, Wabunge si wanakazi nyingi kuliko wataalamu?
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ndugu sitaki apa...kuna watu malikimbia umande kama prof majimarefu et all,alaf leo dr ulimboka alipwe lak9 na hawa jamaa wajipe posho!hapana!
     
  9. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kitu kimoja ambacho walimu wanapaswa kujifunza kutoka kwa madaktari ni kutoyumba wanaposema wanagoma. Walimu wanachezewaga na serikali kwa kua wanajulikana ni watu wa kutishia nyau na nidhamu yao ya uwoga.

    Ilipaswa hapa ngoma inaunganishwa bila kujali maswala ya notisi ya siku 90 wala nini. Lakini wakina Mukoba bado hawajachelewa
     
  10. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana.....
     
  11. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watanzania wameamka sasa mpaka viongozi waikimbie nchi Tanzania sasa haitawaliki
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    naona kazi inaanza..
    Tunawasubiri wao tu..hakika wao wakigoma hatutasikia yale ya kuleta walimu toka jeshini.
     
  13. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ilitakiwa ****** akirudi akute nchi haikaliki wala kuongozeka tena
     
  14. G

    Gwisya boy Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ni wagumu,jueni umuhimu wa kila taaluma ya mtu,msilete siasa kwenye roho za watu,selikari sikieni.
     
  15. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Wabunge wengi wa XicMM wameiba kura au kuchakachua

    Hawana deni kwa wananchi, hawawajibika kwa wananchi.

    Sasa wananchi hasa waalimu na wananchi wataingia.

    Sasa hawa wabunge na mawaziri sasa waonyeshwe kuwa hawako juu ya sheria.

    Mawasiliano yafanyike ili waalimu wote nchi waungane.

    Tuanzishe page ya facebook tusambaze ujumbe
     
  16. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na polisi wako njiani, kipenga hakijasikika. Kuna mmoja ameniambia amesikia fununufununu wanaongea chini chini. tusubiri.
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hivi jeshini kuna walimu wanajeshi? Maana tunaweza kuwahitaji muda si mrefu.
     
  18. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    At this pace? We'll definitely get there
     
  19. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha! Kaazi kweli kweli!
     
  20. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Taratibu tunakuja
     
Loading...