Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa kusoma naye acca aliyeko mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.Alex, Feb 1, 2012.

  1. M

    Mr.Alex Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI ZENU WANA JAMII FORUMS NATAFUTA MTU WA KUSOMA NAYE ACCA FINANCIAL MANAGEMENT F9 ALIYEKO MWANZA KWANI NAMI NIKO MWAMZA KIKAZI KWA SASA.NAMAANISHA KUSOMA KWA NJIA YA DISCUSSION.KWA ALIYE SERIOUS NA ATAKAYEFANYA SOMO HILO PAMOJA NA MENGINE ANIPM AU ATUMIE alexmo@accamail.com

    AHSANTENI SANA!
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwani huwezi kusoma mwenyewe mpaka upate mtu wa kufanya nae discussion?
    Grow up man!!!!
     
Loading...