Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu: Polisi na wanachuo wa Tumaini Makumira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by THE PRINCE, Nov 13, 2011.

  1. T

    THE PRINCE Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanafunzi kagongwa na kufa, wanafunzi wakakusanyika kwa wingi. walipokuja polic wakaanza kupiga mabomu & risasi
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Na umeme wameamua kuwakatia naona. Poleni wakuu.. Hayo mawe msiyatoe mpaka mwisho
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mabomu ni kwasababu gani. Mi nasemaga hawa polisi wetu sio watanzania.
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi nahisi utendaji wa Polisi wetu unatakiwa kuangaliwa upya.
     
  5. tpellah

    tpellah Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao police wajinga kweli2 polen ndugu zanguni wa huko
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli aliyegongwa ni mwanafunzi wa mwaka wa pili anasoma education. Mpaka saizi chuo hicho kimekatiwa umeme na polisi kama ilivyo ada yao wanarindimisha risasi ili kukabiliana na vurugu za wanafunzi hao waliofunga barabara.
     
  7. M

    Mwana UoA Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani police ni form waliofeli yaani hata ile div four ya ualimu hawakuipata watu hawa hawana option nyingine ni watumwa wa ccm
     
  8. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Lazima mmewarushia mawe ndio maana wanawakwida.NASIKIA UDSM MABIBO WAMEANDAA MAANDAMANO ATI KUPINGA WENZAO KUFIKISHWA MAHAKAMANI HIYO KESHO.WASOMI WA NAMNA HII BORA WAFUKUZWE CHUO KABISA WAWE WAPIGA DEBE MAANA WAMECHOKA SHULE WANAPOTEZA HELA ZETU.
     
  9. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Haya maneno uliyoyaandika unayaamini kwa asilimia ngapi? ....deep down your soul
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Poleni sana!Lakini na wewe aliyekwambia div 4 ni za ualimu ni nani?Mbona tunaambiwa huyo aliyegongwa alikuwa anasomea ualimu?Inamaana na yeye alipata div 4?Ama tuseme ndio dharau hata kwa huyo marehemu wetu?Ni vema tukafikiri kwanza kidogo kabla ya kuchangia humu.Napata shida kidogo kutambua sijui mwenzetu unafikiri kwa kutumia nini.THINK.
     
  11. T

    THE PRINCE Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Don't pre-judge. uliza chanzo uelezwe.
     
  12. d

    davestro Senior Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabomu ya machozi hawayapigi hewani wanatulenga nayo hawa makuzi#hainaga kuwira
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Poleni wandugu
     
  14. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1 + 1=11!!!!!!!!!!
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    UDSM imeingiaje hapo?
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa vyanzo vilivyopo hapo, vurugu hizo hazitaisha leo kwani hii siyo mara ya kwanza kwa kwa mwanafunzi kugongwa hapo. Wanataka matuta na siyo zebra ambazo madereva wetu vichwa ngumu hawaziheshimu au kuzingatia.
     
  17. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wewe kweli twahira!mwaka wenu huu hadi mkimbilie uhamishoni.siku zinahesabika.
     
  18. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Polen ndugu,tafuten haki ili polisi wadai cdm kawatuma
     
  19. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    serikali ingehamishia nguvu kwa waujumu wa uchumi tungekuwa mbali yani sasa wameamua kupambana na wasoni mh!
     
  20. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hivi wewe una ubongo wa binadamu kweli? Si amini hata kidogo! Acha nĂ­ishie hapo,damit!
     
Loading...