Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja na Nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Viwanja na Nyumba, Apr 4, 2012.

  1. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unatafuta kiwanja au unataka kununua nyumba, pia kama unauza kiwanja au nyumba popote Tanzania, tuma ujumbe wako kwenda 0718 - 617 522 au email: viwanjanyumba@gmail.com

    Bei nzuri ya soko itazingatiwa. You are all welcome, thank you very much indeed.

    Masharti yote ya usajili na leseni ya biashara kama 'Commission Agent' chini ya Wizara ya Biashara na Viwanda yamezingatiwa.

    Haki ya muuzaji/mnunuzi imezingatiwa kwa mujibu wa sheria za biashara nchini Tanzania.

    Pia kwa wale wanaopenda na wenye uwezo wa kuwekeza katika sekta ya madini tutawapa ushauri kwa gharama nafuu jinsi ya kuweza kumiliki maeneo yenye madini na taratibu za kupata 'Prospecting Licence' toka wizara ya Nishati na Madini. Karibuni sana wadau.
     
  2. S

    Smarty JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mi nahitaji kiwanja mjini tabora medium size.. Kiwe kimepimwa, Kisiwe kinajaa maji na kiwe kinafikika kwa gari.. Pesa niliyonayo ni 2m kushuka chini..
     
  3. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabora mjini utapata, tafadhali tuma ujumbe mfupi kwenye namba yetu ya simu hapo juu kwa mawasiliano zaidi, asante.
     
  4. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Mashamba je?
     
  5. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biashara ni asubuhi na mapema, mlioko mikoani na mnahitaji viwanja au nyumba Dar es Salaam au popote nchini Tanzania, fursa sawa iko kwenu nyote. Karibuni muuze na kununua kwa bei nzuri, asanteni sana.
     
  6. A

    Ameir Senior Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Numbr yenu haipatikani.
     
  7. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajihusisha na 'landed property' ikijumuisha viwanja, nyumba, mashamba, ardhi ambayo haijaendelezwa, maeneo yenye madini yasiyomilikiwa na yenye wamiliki wanaopenda kuyauza, n.k. Just be free, 'Viwanja na Nyumba' ni kwa ajili yako. Epukana na madalali, epukana na matapeli. Uza kwa halali na nunua kwa halali, karibuni sana.
     
  8. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'Viwanja na Nyumba' itafungua website yake hivi karibuni. Kwa sasa tuendelee kuwasiliana kwa simu na email hapo juu. Asanteni sana.
     
  9. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameir tuko hewani 24hrs, just send sms or make direct call from 8:30am to 4:30pm Mon-Fri. You're most welcome, thanks.
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ninahitaji plot maeneo ya mkoa mpya wa KATAVI karibia na sehemu moja inaitwa Stalike kijiji kinachopakana na Mpimbwe kwa Mheshimiwa Mizengo Kayanza Peter Pinda vipi ntapata?
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vingekuwa vya serikali mkuu sawa lakini hivi vya udalali sijui kama utapata?
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mkuu piga picha,utuletee humu hizo nyumba,lol nimeegundua matangazo yale yaliyokuwa na picha yaliuzwa mapema kuliko yasiyo na picha,ungekuwa unaupdate hii thread kwa picha za nyumba ulizonazo ungepata wateja au ungefungua blog...
     
  13. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eneo linauzwa Mbezi Beach Makonde (Mbezi Juu) lina nyumba mbili, moja ilikuwa inatumika kama nursery school, kuna msingi wa nyumba kubwa ya ghorofa. Eneo lote limezungushiwa ukuta, linafaa kwa zahanati, hostel, apartments au hotel/guest house. Bei ni Tsh. 170million. Interested buyers, you're warmly welcome. Thanks.
     
  14. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo maeneo yako kwenye utafiti wa madini mkuu, ni vigumu kupata plot kwa ajili ya makazi. Karibu sana, labda tujaribu maeneo ya Mpanda mjini.
     
  15. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante dada Neema kwa ushauri wako mzuri, 'Viwanja na Nyumba' inaandaa website yake ambayo itakuwa na picha za kutosha na wote mtaridhika na huduma yetu. Kwa sasa tuendelee kuwasiliana kwa namba yetu ya simu na email hapo juu, na pia kwa kupitia thread hii mwanana. Karibuni wote na asanteni sana kwa ushirikiano wenu.
     
  16. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    Plz nahitaji quotations za viwanja kule mbeya sehemu ya Isyesye na hapa dar sehemu ya kinyerezi
     
  17. A

    Ameir Senior Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nataka nyumba maeneo ya sinza au mwenge.. Kununua ofcourse.. Ny budget ni not more than 100million. Thanx.
     
  18. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo maeneo uliyotaja yamepimwa na serikali na kuuziwa watu mbali mbali, tunafuatilia kwa walio tayari kuuza plot zao ili tukupatie quotations mapema iwezekanavyo.
     
  19. C

    CHIMPONGO Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina nyumba mbagala nzasa, imekamilika ujenzi ina vyumba 3 vya kulala,master room 1,sitting na dining,jiko na stoo,karo la choo limekamilika.Sehemu inafikika. Bei nzuri only 15 ml, piga no 0716 890 336
     
  20. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks mkuu
     
Loading...