Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya ndoa Jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jun 28, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wadau Mimi nimfanyakazi Mke wangu nimfanyakazi wote tunapata Mshahara sawa!!Lakini pesa zangu ndizo zinafanya kila kitu ndani!!Yeye ukimwuliza anasema wewe sindo baba mwenye nyumba!!Yeye zake nikununua mahitaji yake binafsi!!Sasa na Mpango wakumwachisha kazi je nitakuwa nimemkosea??kwani sioni sababu ya yeye kufanya kazi!!
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    anaza ndoa viktim.
    ok wahisani okoeni jahazi
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usimwachishe.. Ukitaka usipate pressure, acha kuuliza uliza mapato ya mwanamke. ZAKO ZENU, ZAKE ZAKE.. Mtaishi kwa amani.. Kwani mshahar a wako hautoshi kulisha nyumba?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Umwachishe Kazi ili iweje..? Hivi unadhani waliosema mwanamme ni kichwa cha familia walikosea??
    Kwani huwa anakuomba hela ya saloon?lakini maisha ya sasa ni kusaidiana kama mtataka maendelea katika familia yenu .
    Kaa na mkeo kwa upole na uongee nae ili mliweke hili swala sawa
     
  5. P

    Pierre III Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usimwachishe kazi, kama mshahara wake ananunulia mahitaji yake binafsi sioni tatizo kwani anakupunguzia matumizi kiasi fulani. Ukimwachisha kazi jitayarishe kuongeza matumizi ndani ya nyumba. Usichoke kumshauri umuhimu wa cost sharing.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Hii ni ngumu sana hasa ukitilia maanani kwamba kipato chenu ni sawa. Wewe ungekuwa na kipato kikubwa zaidi labda mara mbili au hata zaidi kulinganisha na mwenzio labda ningemuelewa na huu utaratibu wake wa chako chenu, chake chake. Kaa naye muongee hili kwa kituo ikishindikana mtafute msaada kwa wenye busara walio karibu nanyi ili wawasaidie kuondoa hili purukushani katika ndoa yenu.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nazaidi yeye ananidimandi kwalika kitu!!Mimi nakosa huduma za msingi kwakisingizio mimi nimfanyakazi siyo mama wandani!!As longer house gairl yupo!!Maana Housegairl ana mipaka yake yakuhudumia!!!Nitakompaili mawzo ya wadau nione!!
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ulitaka usaidiweje; tuulize tunaogharamia kila kitu tukueleze huko badget yake ni kubwa kiasi gani? Inawezekana umemwendea kwa kwa ubabe without reasoning! jaribu kujenga daraja mwache yeye akujie wewe na usiwe na haraka atachoka huyo !
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kila siku nasema kuwa hii gender balance ni nadharia za majukwaani tu na kwa wanawake waliotosana na waume zao ndio wanaopromot ihii kitu. we hakikisha hakuombi hela kwa matumizi ya kipuuzi. msingi wa utegemezi pia uliujenga wewe so hayo ndio madhara yake
     
  10. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mwanamke kuchangia pesa/mahitaji ndani ya nyumba inategemea sana na msingi wenu tangu mwanzo. Kama ndivyo ulivyomzoesha tangu mwanzo, itakuwia vigumu kumbadilisha kwa sasa. Na hilo ntalihesabu kati ya gharama ya makosa yako uliyoyafanya hapo awali.

    Me nilianza tangu tuko girl friend na boy friend. Wanaume wangapi wakienda outing na wapenzi wao hujifanya hao ndo vidume, hata kama mwana dada nae pia ana mshiko? Ukiamua kuonyesha ukidume mwanzoni, basi uonyeshe mpaka mwisho wa safari.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke hatendi kwa busara. Kama unakereka ni vyema ukamripoti kwa wazee wake au watu wangine walomzidi umri ambao anaweza kuwasikiza. Inavyoonekana ana tamaa sana ya mavazi na kujipodoa kwa gharama. Hiyo itakuja kuwakosti pale kipato chako kitakapopungua, cost sharing ni muhimu kama kuna mapenzi ya kweli na matumizi yenu yaende na kipato chenu.
     
  12. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini si unapenda uwe ndio kichwa cha familia yani uwe mwamuzi wa yote! sasa inabidi uhudumie familia yako, ukimwachisha kazi ujue pia itakulazimu kulipia yale mahitaji yake binafsi.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    1.hana mapenzi ya kweli km angekuwa nayo mngesaidiana katika yote na katika mipango yote so sharing z the core
    2.uyo alikubali kuolewa nawe ili uwe pbm solver cz u seems to b kidume fweza thats y so she dream to have easy n smooth life wth u so nw kuanza kumwimbia mwmbo wa cost sharing mh mh...sidhan km ataucheza sana sana atasema skuizi umebadirika aunipendi ............
    3.bibie katokea machame?kibosho?au mkuranga?


    pole kakangu .....duu mwambie shostito siyo kiivo bwana anatudhalilisha anafanya kaz stl anagandia ukaseja mh sa wasio fanya kazi waweje mmh shame on her!!!!!!
    poleeeeeeeeeeeeee
     
  14. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    No comments.
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utamwachshaje kazi? how? yani asomeshwe yeye na wazazi wake wewe uje umwachishe kazi lol? vunja ukimya kaka, ongea na mkeo.
     
  16. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Dreamliner nami nilitaka kumwambia hivyo hivyo. KakaKiiza achana naye fanya kama vile hana kazi wewe hudumia familia kama kawaida kama kipato chake kinatosha. Sisi engine tunao wafanyabiashara lakini hata chupi za watoto tunaombwa kutoka mifukoni mwetu
     
  17. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    U r very right Carmel, inawezekana analalamika lakini hajakaa na mkewe wakapanga hata maisha yao ya baadae....

    Kwanza hatujui wana muda gani kwenye ndoa, kwa sababu kama ni mwili mmoja then watakuwa na lengo moja kwa ajili ya familia yao....

    Ongea na mkeo kwa upole mpendwa, mueleweshe. Natumai atakuelewa. Good Luck
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uki mwachisha kazi uwe tayari kumtimizia mahitaji yake yote... pamoja na ya kupaleka kwa serengetiboy
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bado kuna mwanamke dunia hii ya leo unaweza kumuachisha kazi kirahic rahic tu?.....
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hivi wewe!
     
Loading...