Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu ambavyo huwapagawisha wanaume wamwonapo mwanawake.......!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Jul 22, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    1. Sura nzuri yenye mvuto

    Lakini isiwe imesiribwa mavipodozi mpaka inachusha, inatakiwa iwe na simple make up za kiushakaji na macho yawe mazuri na yawe yanavutia hasa pale unaporembua.


    [​IMG]
    2. Tabasamu

    Leo ngoja niwape siri, hakuna kitu kinachowavutia wanaume kama tabasamu la mwanamke. kama mwanamke anataka kumshawishi mpenzi, basi tabasamu iwe ndio nyenzo muhimu. mwanaume huwa hapindui kwa mwanamke mwenye tabasamu bashasha.


    [​IMG]
    3. Unywele

    Nywele huwa zinawaangusha wanawake wengi, unakuta mwanamke kashupalia mtindo huo mmoja wa nywele kwa mwezi mmoja.. Hee hauna hela ya saloon? inatakiwa kama umedumu na mtindo mmoja wa nywele basi isizidi wiki moja, lakini mwezi...! hiyo si sawa kabisa. kwa taarifa yenu nywele huwa zinawavutia sana wanaume hasa zinapokuwa zimetengenezwa kwa umahiri mkubwa. jamani eh msije mkatengeneza nywele mkapitiliza, ipo mitinndo mizuri ya nywele ambayo inafaa hata kuingia nayo maofisini. usitengeneze nywele mpaka unakuwa centre of attraction. hiyo siyo kabisa.

    [​IMG]
    4. Kivazi

    wanawake wengi huchemsha katika mavazi, yapasa kila mwanamke ajue ni mavazi gani yanaendana na mwili wake, sio ukimuona mwenzio kapendeza na kivazi flani na wewe unakurupuka. siku hizi ukienda kwenye maduka ya nguo maaarufu kama Boutique unakutana na wataalamu wanaoweza kukushauri mavazi gani yanakupendeza kulingana na mwili wako. watumieni ili msije tia aibu mkipata ki date.


    [​IMG]
    5. Kiatu

    Kiatu nacho kina mvuto wake, wanaume wengi hupenda kuchunghuza aina ya kiatu alichovaa mwanamke kabla ya kutoka naye. kuna wanawake wengine wanapenda kuvaa viatu ambavyo vinawapa shida kutembea, unakutana na mwanamke kavaa kiatu kirefuuu eti anaenda na wakati lakini akitembea kama ngongoti...mweh..! tafuta kiatu ambacho kitakufanya uwe huru kutembea utakavyo......

    [​IMG]
    6. Makalio

    Naamini hata wanawake wenyewe wanajua ni kiasi gani wanaume wanafagilia sana makalio au kishuzi kama vijana wa mjini wanavyoita. wanaume hawapendi makalio makuubwa sana, wanapenda makalio ya wastani, na kama mwanamke amejaaliwa kalio kubwa, basi inabidi awe makini na aina ya mavazi atakayokuwa anavaa... asipendelee mavazi yatakayokuwa yanamshepu sanaaa. anatakiwa kuwa na mavazi yatakayoweza kumsitiri makalio yake yasimchore kivilee.................
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Coooool!!!!
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zimetimia
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Manyonyo je?
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu hapa sijakiona, au ni PC yangu?
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    shukrani kwa darasa lako ndugu
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Midomo nayo inamvuto wake pia....................

    [​IMG]
     
  9. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbunye tu ndo mwanzo mwisho.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    napenda tabia njema, sibabaiki na sura aliima jabali la Muziki Marijani Rajab
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hao mnaowatafute nyie lazima uwe fisadi ndo uweze ishi nao yaani ni too much DEMANDING
     
  12. R

    Rubesha Kipesha Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaah Chimunguru Kumbe waogopa kutunza, hujui kuwa vitu vizuri vinagharimiwa? lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. N

    Neylu JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh... Aisee si mchezo.. Mtambuzi umejua kutafuta picha za kuendana haswaaaa na unachokimaanisha... Big up..
     
  14. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hizo sifa si universal, ni relative.
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mtambuzi kuna wengine tuna makalio ya kihindi............umeniacha hoi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280

    hahahahah lol! bora ubaki nayo hayo hayo...usithubutu kutafuta makalio ya mchina...Utajuuta!!!
     
  17. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Presha zimezidi aisee.............maana kila siku mnakuja na vigezo vipya......ya kichina nayaogopa mwenzangu, will stick to my indian type
     
  18. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni hizo tu au kuna zingine nyingi?
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280

    Stay away from fake ***...I am very proud of your decision...congratulations!...
     
  20. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,074
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Bastola je? Miguu ya bia sijui, shingo za upanga vipi mkuu au za kizamani?
     
Loading...