Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitabu vya Makamba sr. hawa ni wageni waalkwa uwiano umekaaje? Toa Maoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jungumawe, May 28, 2012.

  1. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [​IMG][​IMG]
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Uwiano wa jinsia, umri, kabila, dini, rangi, au uwiano gani?
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Natumaini content ya kitabu hicho inawahusu hao waliohudhuria
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Inawahusu nanni kisiasa au kidini,maana kuna nguo za kidini na kisiasa?
     
  5. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uwiano wa kofia, kanzu, ushungi na mavazi ya kawaida au? Sijakuewela bado
     
  6. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uwiano uonesha content ya kitabu ita kuwa ya kidini sababu mkao wa utengano katika ya wanaume na wanawake.
     
  7. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ni content ya kidini then amepata the right crowd
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wamependeza.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hi Juzuu inazinduliwa?
     
  10. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kisitumike shule zetu za msingi,akitumie kwenye Madrasa.Make aliisha suka mchongo wa kula chenji ya rada kwa kutumia kitabu chake
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    wakuu fuatilieni hii habari maana itv walisema kuwa hivi vitabu vimeshakubaliwa na vimeingizwa kwenye mitahala ya shule za msingi ambapo vitatumika kuanzia darasa la V - VII (darasa la tano mpaka saba). Na pale miongoni mwa waliokuwepo ni Nyambari Nyamgwine, kwa hiyo msishangae hivi vicheko vyenu vikaishia kwenye vilio maana sina uhakika ni taasisi gani iliyo hakiki na kuthibitisha kuwa hivi vitabu vinaweza kujenga vision za watoto wetu.
    Kikubwa hapa ni kuwa watu wako kwenye biashara maana zikichapwa nakala milioni 2,000,000 na nimeona wanasema bei yake ni 5,000/- @ nakala!

     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ndio....
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wakipeleke madrasa huko..kwanza hakuna mwenye nakala yake?
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu mwenye kudai uwiano wa kila kitu, ukimaliza hapa nenda kwenye msafara wa CHADEMA kusini, 99.99% ni wakristo utadhani ni kikindi cha kwaya cha kanisa! kha!
     
  15. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duh kumbe ni vya shule ya msingi...! Makubwa
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Halafu utegemee uelewa na ufaulu wa watoto kwa staili hizi??/
     
  17. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    naona mitandao ya magazaeti iliyopost habari hiyo hawajaelezea vizuri hilo na naendelea kufuatilia, lakini walioangalia ITV jana watakuwa waliona, ilisemwa vizuri. Atakayewahi kupata taarifa kamili atuwekee hapa

     
  18. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee YMakamba amlitania na kusema auze vitabu ili apate ugali, vodacom pesa imeisha au?????
     
  19. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa huu mwendo, hakika huwezi kutabiri mwelekeo!
     
  20. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huwa unawauliza dini zao? ishara gani hukupa 99% ni wakristo?

    Hapo kwenye huo mkutano ishara ya mavazi, na walivyokaa kwa kujitenga wanawake kwa waume, inaonesha wazi hao ni waislam na wazindua juzuu!
     
Loading...