Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipo virusi vya CCM ndani ya upinzani CHADEMA chukueni tahadhari jinsi ya kuishi navyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Mar 7, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimesoma makala Mzee Tegambwage leo ikanibidi niandike kuishauri CHADEMA. Mzee huyu anasema vipo virusi vya CCM ndani ya Upinzani, anasema ili kutambua virusi hivyo ni pale ukamwona mtu ambaye ni kiongozi ndani ya chama chake cha upinzani lakini wakati wa kampeni badala ya kumpigia kampeni mteule wa chama chake yeye anampigia kampeni mteule wa CCM. Kwa msingi huo tajeni virusi vilivyo ndani ya CHADEMA ili tuanze kuishi navya kwa matumaini naanza na:
    1. Shibuda ni kirusi
     
  2. juma sal

    juma sal Senior Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2.wewe
     
  3. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuntemeke.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,545
    Trophy Points: 280
    Mbona vinajulikana? Anti virus ya CDM iko active.
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CDM's Antivirus should be reloaded now...
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    slaa, kwa maana hafiti kwenye kipengele cha ukabila. (he is a foreign particle in the body)
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kule tlp yuko mrema ni bonge la kirusi
     
  8. n

    nketi JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zitto ndo kirusi kibaya zaidi.......
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    Watetezi wote wa CDM katika masuala ya kijinga ni virus pia.Matumizi mabaya ya ruzuku ya chama,kumrundikia kiongozi mmoja madaraka mengi pia ni virus.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Zitto naye kirusi bkoz siku hizi anavaa kombat nyeusi ili kujitofautisha na wenzake, hashirikiani kikamilifu na wacdm wenzake na badala yake mda wake mwingi anakuwa benet na magamba, ana kauli za utata mfano huwa anasema eti ueue hupenda kusema maneno yale wasiopenda wa2 kusikia kama vile alivyomtetea Nape, sherehe za ikulu yeye ndo kama mc, yeye ndo mr. Dowans, mara atagombea urais 2015, kutokutoja nje ya bunge am bapo wezanke walitoka etc, Jamani mm kama mwanachadema nimechoka na tabia ya huyu kijana ya undumilakuwili na huo ndo ukweli bkzo mara kumi hata ya shibuda ambaye yeye ni mwana ccm anajulikana kuliko huyu zitto amabaye ni kiongozi mku wa chama.
     
  11. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Toa sababu sio kupiga majungu bila ya sababu.
     
  12. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nina mashaka na aliyekufundisha maana ya upinzani. Upinzani siyo uadui kwamba eti kwa sababu wewe uko CDM ni haramu kuwa na urafiki na mtu yeyote na mtu wa CCM. Zitto ni mwanasiasa kijana ambaye anayo haki ya kuwa na marafiki kama kijana mwingine.
    Kuhusu Zitto kutoa kauli ya kutaka kugombea urais sioni shida juu ya hilo. Zitto ni mwanachadema, mtanzania, mwenye haki ya kikatiba ya kutoa maoni na kubwa zaidi haki ya kugombea uongozi, shida yake ni nini hata akitoa mawazo yake aonekane msaliti? Kama tunahubiri demokrasia, haki, umoja na usawa basi tuanze demokrasia ndani ya CDM kwa kutoa nafasi kwa kila mwanachama kutoa mawazo yake nakuwa huru kugombea.
    Kuhusu Zitto kuvaa gwanda jeusi hilo nalo siwezi kulisemea kwani limekaa kimbeambea sana.
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,545
    Trophy Points: 280
    Too low kwa great thinker.
     
  14. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Zitto Kabwe (a close friend to R.A na E.L) ila uzuri kirusi hiki kilishagundulika,kilijaribu kutingisha na kukivuruga chama kikashindwa mpaka mama yake mzazi akakionya kifuate maadili ya chama, kirusi namba 2 ni Shibuda hiki hakina haja ya maelezo,kiko wazi kabisa
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,545
    Trophy Points: 280
    Mzee wala hivyo siyo virus nakataa.
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi kwani kutaka kugombea uenyekiti wa Chama ni kutaka kukivuruga? Hapa ndipo panaponikera sana ndani ya CDM. Kumuita mtu msaliti eti kwa sababu alitaka kuitumia haki yake ya kugombea? Demokrasia iko wapi sasa? Au wewe nae ndio mmoja wa wale waumini wa Ukanda ndani ya CDM?
    Zitto ni mtu makini ambaye hapendi kupelekeshwa na ambaye anajua kufuata taratibu na ndio maana anawanyima raha baadhi ya masnitch wanaotaka kufanya CDM chama cha kikanda.
     
  17. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu na mimi nakuunga mkono, demokrasia sio uadui, siasa ni kurekebishana kwa ajili ya kuleta ufanisi kwa Taifa. Zitto kutangaza kugombea urais sio dhambi wala kosa. Bali ni haki yake ya msingi,na tena sio kigezo cha kuitwa eti kirusi, kil mmoja anao uhuru wa kutoa mtazamo wake.
     
Loading...