Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Chadema ni malaika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JingalaFalsafa, Apr 28, 2012.

  1. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    WanaJF, inakuwaje pale mtu anapotokea kuhoji juu ya viongozi wa Chadema, basi wengi huja na majibu makali hata matusi? Je, wao ni malaika, hawakosei chochote? Msipokuwa makini, mtaifuga mijitu ambayo ni mamluki na wezi kama wale wa ccm, mwisho wake ushawishi wenu utashuka na kupotea kabisa. Lazima umakini ufanyike, msihoji mambo kwa kuongozwa na mapenzi na hisia, ila mantiki ya jambo..! Nadhani hata chadema wanapnda wanachama na mashabiki wao wawe hivyo (critical thinkers), na si wale wa kufuata mkumbo, kwani siku moja watageuka njiani. Nachukia sana siasa, na naumia sana inavyowafunga watu macho! Sio mbaya, piteni humo, mkishajua thamani halisi ya UTU, mtarudi na tutaungana na kupigania furaha ya kweli-UTU! Mungu wetu anaita!
     
  2. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu JF kwa ID mpya!
     
  3. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tushajadiri
     
  4. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mtanisamehe wanaafrika wenzangu wa Tanzania, kumbe limeshajadiliwa, ugeni ndio ulionisumbua! Ila hilo ndilo la kwanza kukutana nalo, na limenishtua sana na kunikera, nikajiulia, are the Great Thinkers used to be? Naomba radhi! Timbilimu usiongozwe na hisia ndugu, umiza kichwa. Mungu wetu anaita!
     
  5. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    chadema ni genge la wahuni wanaotaka kuipeleka nchi kwenye vita kama Congo ili watoroshe raslimali.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Binafsi nishawahi kuwachambua na naendelea kuwachambua viongozi wa CHADEMA vilivyo.Hapa hapa JF. Na sijaona mtu yeyote kutaka kunishambulia isivyo halali -kama kitu kama hicho kinawezekanika kwa huyu hayawani wa spinjitsu aitwaye Kiranga-.

    Juzi tu nimemsema Zitto kwamba alikosa tact na calculations kwa kusema kwamba ameandaa move ya kutaka kumuondoa Waziri Mkuu peke yake, na kwamba amepata pressure za watu wa Norway.

    Wadau wengi tu wakanielewa na kunigongea thanks.

    Tushawashikia bango CHADEMA kwa sana tu humu, wengine marehemu, sitataka kusema sana. Na kipindi fulani kulikuwa na sentimentalism, lakini over time watu waliokuwa na uchunguzi waligundua.

    Kwa hiyo kama kuna habari ya CHADEMA kuabudiwa mie sijaiona. Nishawahi kumwambia Dr. Slaa arudi kujifunza Kiswahili sawasawa baada ya kuboronga lugha katika mahojiano yake na Mwanakijiji. Waliokuwemo siku nyingi humu watakumbuka thread.

    Mie sina chama, ni "equal opportunity critic", naenda na ideas, iwe CCM au upinzani. Nikisikia watu wa JF wanalundikwa wote katika kundi moja kwamba hawaruhusu CHADEMA iwe na mabaya naona anayesema hivyo ni mvivu tu.
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na wewe pia unajihesabu kuwa great thinker? Gamba!
     
  8. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nani kasema Chadema inaongozwa na malaika? Wewe waona hukumu ya lema ni halali? Je, Dr Slaa kutishiwa kukamatwa na Polisi kwa kuhoji wabunge wa CDM kupigwa mashoka inakufurahisha? Je, Mbowe kukodiwa ndege toka DSM mpaka Arusha kupelekwa Mahakamani waionaje wewe?! KWELI KUWA MWANACHAMA WA CCM, INATAKIWA UWE NA AKILI KAMA MAITI. Chadema ipo kwa ajili ya maslahi ya watanzania kwisha na si vinginevyo.
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Join Date : 15th April 2012

    Posts : 157
    Rep Power : 297
    Likes Received 11

    Likes Given 0


    Judiiiiii.... Kwema lakini? Habari za kona bar? Naona leo umewahi kurudi.....

     
  10. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni kweli sio malaika ila ukiwacompare na magamba ni comparizon ya kifo na usigizi..!!
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,445
    Likes Received: 4,629
    Trophy Points: 280
    Comments za malaya kama huyu unategemea aachwe tu hivihivi, hapana. Ukileta mambo ya kujenga unakula likes nyingi, ikileta uzandiki wa kutumiwa kama kondomu tunakuvua nguo tuone umetumika kiasi gani
     
  12. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako sio ugeni,ila ID uliyotumia inashadidia unayaandika,wewe unafahamu kabisa kuwa viongozi wa Chadema ni wanadamu kwanini uhoji kama ni malaika?Ulipaswa kujenga hoja mahsusi kwa viongozi husika ili tuone mantiki yake,nashauri ubadili ID la sivyo utaambulia negative reply daima si unajua jina laweza kuendana na tabia?
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Wewe ukiwa kama mwanadamu uliyezaliwa na mwanamke ilibidi kujiuliza kwanza hilo swali wewe kisha ndio uje uullizie kuhusu wanadamu wenzako waliozaliwa na mwanamke kama wewe,labda kama wewe unayeuliza hapa si mwanadamu mwenzetu bali ni shetwain,ruhani,pepo mchafu,msukule, au jini.
     
  14. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sawa, chadm ipo kwa maslahi ya watanzania! Swali, ni je kila aliyepo chadma yupo kwa ajili ya watanzania? Hakuna mamluki ndani yake wenye maslahi ya matumbo yao? Tusihoji juu ya uwepo wao? Unadhan tusipohoji, watakipeleka wapi chama? Naogopa sana hao wanaoachia madaraka ccm ghafla, na kupokewa chadema, nashaur chdma iwachunguze sana! Siasa ni propaganda ndani yake, anaweza kung'oka hata Makamba kuja chadema ili kukiua, kama watakuwa wame-set interest za chama chao, Mrema si mmemuona! Si kila anayetoka ccm na wadhifa, basi akifika chadema atafutiwe wadhifa wake, hapana, wengine wawe wanachama wa kawaida, na ikibid wengine wanyimwe hata kadi wawe mashabiki tu! Labda mimi sijui.....ila ndicho nachoona.
    Mungu wetu anaita!
     
  15. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari yako KIBAJAJI?
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Walewale wanaowaza kwa kutumia maeneo ya kukalia!!
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hakuna aliyesema viongozi wa CDM ni malaika lakini system ya uwajibishaji ya CDM kama ni breki basi nta na kwa upande wa CCM zimefeli, yaani hakuna hata brake pads!!!!
     
  18. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unaelekea kutupoteza sasa jingala falsafa. Kwani unachokizungumzia ni uperfect wa viongozi wa CDM ama viongozi wa Magamba kuhamia CDM?
    Anza na moja halafu amzisha uzi mwingine uzungumzie la pili.
     
  19. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fikiri kabla yakuandika we mleta thread ya kifala.
     
  20. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ngonjera hizi, huuni ubeti wa ngapi ewe gamba?
     
Loading...