Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vijisenti vya lowasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, May 14, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ama kweli lowasa kaamuwa kuwa mtoto mzuri kuwakopesha vijana wa jimbo lake mikopo ya 'riba nafuu'. bila shaka nae kakopa toka benki baada ya kuwaonea vijana wake uchungu wa mwana. dah! 2010 iko karibu!
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mkuu eleza basi, hiyo mikopo ikoje ikoje, vigezo vya kuipata, na kiasi amabacho mtu aweza kopeshwa. Mwaga mkuu tuone hiyo benki mpya ya aina yake!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa hakika ya 80% atapata kura za watu wa jimbo lake...Wanampenda sana

    hawa watu huku RichardMonduli...Wacha watu wake wafaidifaidi tuhela twake

    fisadi huyu!!.

    Lakini kitakachotustua wengi ni kama atajaribu kuvuka anga za jimbo lake na

    kutaka kugombea urais 2015...hapo nitajua `he meant business!!
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Huyu anafahamika kwa strategies za Kiufisadi ufisadi. Hebu tueleze vizuri basi tuelewe na tuijadidli?
     
  5. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mshike-mshike umeanza!

    Ukizingatia mkuu wa kaya ni bubu... (i.e nchi inajiendesha yenyewe)
    Baada ya 2010 mahakama zitakuwa na mashitaka mengi ya vijamboz vya uchaguzi.
     
  6. m

    mnozya Senior Member

    #6
    May 15, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 194
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    1. 1
    Jamani tuelezeni hiyo mikopo ya riba nafuuuu ikoje koje?
    1. ANAKOPESHA KWA RIBA NAFUU AMEPATA KIBALI CHA KUFANYA HIYO BUSINESS/TRANSACTIONS KUTOKA KWENYE MAMLAKA HUSIKA? AU ANAFANYA KISANII KAMA MITAANI? ILA KWA STATUS YAKE ANAZIJUA VEMA SHERIA NA KANUNI ZA KURUHUSU KUTOA MIKOPO KWA RIBA.
    2. 1
    3. 1.2
    HIZO FEDHA KAZITOA WAPI? NAJUA NITAJIBIWA KWENYE BIASHARA LAKINIIIIIIIII ..... mimi simo jamani, labda mwanakijiji atamsaili kidogo
     
  7. ChingaMzalendo

    ChingaMzalendo Senior Member

    #7
    May 15, 2009
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapi na Wapi Lowassa Agombee Wakati Dr. Shayo Na kundi lake wanawania Urais? si unaona wanaitana Marais watarajiwa 2015????
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unfortunately kataget vijana wa jimbo lake tu lenye kata kama 10. So anachofanya ni kutoa mil 10 kwa kila kata na vijana wajiunge watano kupata mkopo hela ambayo bado ndogo sema kutokana na maisha ya monduli zinaweza kuwa nyingi. Alikozitoa bila shaka ni zile za richmond. Na kuhusu kujitanua hawezi kuthubutu, labda atumie wakala kufungua 'kabenki' kwa ajili ya bongo nzima. Jamaa bado anaamini kuwa atashika wadhifa siku moja. Once fisadi always fisad tu
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dr Shayo mimi binafsi bado sijamfahamu katika anga za

    siasa,, unaweza kunifahamisha ni nani huyu na ana

    umaarufu gani?..please!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hey China Mzalendo can you please tell me who is this

    Dr.Shayo? He sounds so new to me and iam completely

    not used to him.

     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hapo ndipo wabongo mnaponikosha
    ina maana mtu hawi rais mpaka awe maarufu?
    bado tu hamjajifunza somo??????
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    Rais wa 2015 hata hajulikani kwa sasa....kabisaaa....wala sio hao wanaojipitisha pitisha....hatuwataki na ufisadi wao wanataka watufanyie nini??hatutaki heri tuwape watu wengine wapya wasio na makundi wala mitandao.....heri waje kina john mashaka au hata mwanakijiji....waunde serikali yenye kufufua uzalendo na mapenzi ya nchi yao...sio kujilimbikizia mali na kukumbatia wezi wenzao...hapana..................maombi yanahitajika sanma jk atupishe nchi yetu...kama kuandaliwa kote tangu 1976 na upuuzi huu kweli ni kilaza kabisa...inatosha kuchaguliwa rais na watu wasio na upeo wenye uroho wa madaraka....hatutaki tena.
     
  13. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Siyo kweli kuwa Lowassa anapendwa Monduli kwa 80% ila ana kikundi fulani cha watu wa kampeni zake za ulaghai cha kugawa fedha kwa lengo fulani.Kwa sasa amejikita Monduli kwa hofu ya kunyang'anywa jimbo hilo.Chadema wamejiimarisha sawa sawa na wana wagombea watarajiwa wazuri wasio na kashfa zozote.Ukweli ni kuwa 2010 Lowassa ataula wa chuya Monduli kutokana na kuchafuka kwa ufisadi utakaoanikwa zaidi 2010,hata sasa baadhi ya vibaraka wake wanamlia fedha tuu lakini hawana imani naye tena.Chadema msilaze damu vijana makini wapo wa kumuondoa Lowassa 2010.ni mwaka wa kuwangh'oa mafisadi mmoja baada ya mwingine.
     
  14. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ametoa kiasi cha shilingi 120 milioni kwa jimbo lake, vijana waungane watano watano wanaojuana wachague biashara ya kufanya then wapewe hizo hela hazina masharti ,ila wafanye biashara ambayo itawapa faida, na vijana wakatoa mifano kwamba watafanya biahsara za kuuza na kununua ng'ombe mbuzi, kondooo mnadani, biashara ya kuuza ngozi, niliwaona wanafurahia sana..
     
Loading...