Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa Kitanzania na Matendo ya Uhalifu! Je nin ni tatizo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gagurito, Jul 30, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Najiuliza sana haya maswali pasipo kupata majibu ya kueleweka, kifupi mpaka sasa sijapata jibu la mahusiano yaliyopo kati ya vijana na uhalifu, nin husababisha haya? Je nikweli vijana wengi hujihusha na ualifu ukilinganisha nawale wafanyao kazi? NI UHUSIANO GANI ULIOPO KATI YA UHALIFU NA VIJANA? Nini kinasababisha haya?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ujana ni maji ya moto ndugu yangu!
    Kwenye umri wa ujana ndipo mahali ambapo mtu anataka ajijenge, na anyoroshe future yake, na inajulikana kuwa ukibugi kipindi hicho ndo basi tena!...Hivyo hii inasababisha vijana ambao wamekosa fursa ya kuajiriwa kihalali basi wanatumia njia za mkato kujipatia mahitaji wanayoona yatawanufaisha na kuwasogeza mahala!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mkuu naunga mkono hoja yako hapo juu kama ulivyoainisha!
     
Loading...