Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo wa CCM wapewa fadhila ya viwanja Geza Ulole-Kigamboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jul 15, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF


    Katika hali ya kusikitisha na kusitajabisha mnamo mwezi wa sitta manisipaa ya temeke ilitoa tangazo la
    kuuza viwanja 2800 lakini 742 ndo vilivyogwawiwa. siku hiyo wananchi walipanga msitali tokea asubuhi mpaka
    saa 10 jion lakini cha kushangaza watu waliopata viwanja ni wale vigogo wa siku zote ina mana siku hawana viwanja??
    kwanini kila kitu wanachukua wao??

    1. George mkuchika na mtoto wake
    JE hawa pamoja na kuiibia serikali hawajalizika naviwanja walivyonavyo?

    2. M mwandosya
    Kwanin huyu mtu aliwaachia wanaanchi wa kawaida wakapata?

    3. khalfani kikwete
    Sijui hapa nisemeje?

    4. Pinda chana
    Hawa wanaendelea kutunyonya

    5. R. Dau

    Kanyonya sana NssF? na huku tunahesabu maumivu

    6. Said mek sadiki na mke wake
    Na ukaimu mkuu wa mkoa huna kiwanja?

    7 Sophia simba
    Sijui huyu anataka viwanja na pesa zote amiliki yeye?? epa??

    8. Omari Mzee (zanzibar)

    9. HAwa Ghasia na ndugu zake



    List ni ndefu ukifika pale temeke utaona watoto wengi wa vigogo ndo wamepota\


    HUU NI UNYONYAJI KWA WATANZANIA WA HALI YA CHINI
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na HAwa Ghasia na ndugu zake

    Kweli tunakoelekea sio kuzuri watu wataingia msituni kwa unyonyaji
     
  3. domo bwakubwaku

    domo bwakubwaku Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chukua chako mapema wewe je?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii ni mambo ya kusikitisha sana vigogo wanavyowanyonya na kuwaibia wananchi
    sisi tulipanga msitali tokea asubuhi tunapigwa jua kumbe vigogo ndo wamejichukulia
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,746
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hawa wote hakuna aliepanga foleni benki, kuchukua fomu wala foleni ya kurudisha.
    Na kwa taarifa yetu tu ni kwamba hata vya kinyerezi wapo katika hawa watapata,
    na hata vya burka arusha pia wapo katika hawa wapo kule pia.
     
  7. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana haki ya kununua viwanja? unaushahidi wamepewa bure?
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    2000's waliiba nyumba za serikali wakajiuzia kwa bei ya kutupa leo tuna mwawaziri wanaishi African hotel kwa mamilioni ya shilingi bado tena leo wanajiuzia viwanja kwa majina ya familia,tusubiri 2016 watavirudisha vitu vyote tena kwa viboko vinginevyo watatakiwa kuihama hii inchi
     
  9. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu hata siku moja haki haipatikani kwa kupewa tu, huwa inadaiwa tena wakati mwingine kwa gharama kubwa tu. Hivyo ni jukumu lenu ninyi wananchi kudai haki zenu kwa nguvu zote. Kulalamika tu hakutawasidia chochote. Kelele za chura hazimzuii tembo/ng'ombe kunywa maji.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Watanzania tutaenda wapi????
     
  11. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nyie wengine mkipewa viwanja huwa mnatelekeza, manispaa wanaangalia na uwezo wa mtu kujenga kwa kufuata mipango miji, tanzania ni kubwa nendeni rufiji mkajikatie msitu
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wewe vp huko nako wameuza kwa wageni.
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Wajinga ndio waliwao....kaeni kimya mliwe si mmeamua wenyewe?!!!
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu sio kwamba tumekaa kimya ni mambo ya muda tu hii serikali mfu kweli
     
  15. delabuta

    delabuta Senior Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio magamba kama ulikuwa hujui upewe wewe una hela aliye nacho ataongezewa.
     
Loading...