Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliobahatika Viwanja vya Geza Ulole

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Jul 12, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Habari za asubuhi wana Jamvi, mimi ni mmoja kati ya watu walio omba kuuziwa viwanja vya mradi wa Gezaulole Kigamboni, nilichukua form nane moja ya kwangu nyingine ya mke wangu na hizi zingine za wadogo wangu ambao ni watu wazima na hawana makazi, niliamini tutapata japo viwanja viwili vitatu. Lakini cha ajabu orodha imebandikwa rasmi kinyemela pale Manispaa ya Temeke ikionyesha watu wanao stahili kuuziwa hivyo viwanja, sisi hatuja bahatika hata kiwanja kimoja. Kwa haraka haraka nimegundua ili kupata hivyo viwanja inabidi uwe na bahati sana au uwe na jina kubwa kama ambavyo yanasomeka pale Temeke. Baadhi ya watu waliobahatika kupata hivyo viwanja ni.

    1.Khalfani Kikwete amepata haki ya kuuziwa kiwanja cha ujazo wa chini(Kikubwa)
    2.H. Ghasia amepata haki ya kuuziwa kiwanja cha ujazo wa chini(Kikubwa)
    3.M. Mwandosya amepata haki ya kuuziwa kiwanja ila hawaja-specify aina ya kiwanja anachotaka.

    Hawa ni watu wachache tu kati ya orodha ndefu ambayo kutokana na moyo wangu kuumizwa sana sikuendelea kuisoma.

    Inaniuma sana kati ya form nane hakuna mwenye sifa za kuuziwa kiwanja na serikali? kwasababu tuliambiwa kiwanja kimoja tutashindanishwa watu watatu. Na kama ushindani ulikuwa mkubwa inakuwaje mtu amepata kuuziwa kiwanja ambacho bado specifications zake zinafanyiwa kazi?

    Source: Ubao wa matangazo manispaa ya Temeke
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole ndio kwetu kulivyo mwenye kisu kikali ndio anakula nyama,lakini usife moyo kua na subra ikosiku utapata.
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inaumiza sana. Tuungane pamoja kuwaondoa wezi hawa. Tafuta pesa nenda Goba Utapata mkuu.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu sheria duniani haki mbinguni!!!
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pumbaaaaa
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kabisa, mkuu kwasababu kila mtu ana uwezo tofauti wa kufikiri
     
  7. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole kaka tanzania bado tupo kwenye mbio za kuwania uhuru ...hope one day YES
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Haya yalitokea Arusha Vijijini mwaka jana mara baada ya kutoa kura zetu. Kwa kifupi ukiacha hayo majina makubwa, wengine watakuwa ni watu wanaofahamiana na watendaji au majina ya madalali. Ukitaka watafute hao madalali watakupa kiwanja
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa vile Tanzania inaongozwa na Utawala wa Sheria, basi nyie mliokosa viwanja mna haki kamili ya kukata Ruffaaa na kujua ni kigezo gani kilitumika katika kugawa viwanja hivyo.

    Na msiporidhika na hapo mna haki kamili ya kwenda mahakamani na kusimamisha zoezi lenyewe mpaka suala lenu litakapopatiwa ufumbuzi.

    Pole sana ila tumia haki yako kisheria na kikatiba
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe ni kichaa?

    Even a fool see he/she is wise in his/her face.

    mimi sielewi neno pumba linatoka wapi hasa, Au katika mada hii pumba ni nini?

    Jaribu kuipa heshima Computer yako! Onyesha angalau Elimu yako ina hadhi ya kujua kuitumia computer yako.

    This is so emberrassing for a greater Thinker!!

    Kwahiyo mtu anapolalamika kwa udhibitisho kuwa hawa viongozi wetu wanauziana ardhi wao kwa wao ni pumba kwako.

    Hatukatai kuwa wao ni raia kama sisi na wana haki ya kuuziwa kama wananchi wengine lakini kuna jinsi ya kuangalia mambo kwa jicho la tatu.

    Ndio maana tunaita huu ni uwanja wa great Thinkers, hata kama wewe sio great thinker, jaribu hata kuigiza kama great thinker, Kama hawezi hata hilo hapa sio uwanja wako.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Hata mimi yalinikuta mwaka jana hapa kwetu Arusha kuhusiana na vile viwanja vya Burka, majina ya mwanzo yaliopewa kipaumbele japokua na mimi pia nilichukua form kama 5 lakini jina la mwanzo lilikua ni la Riziwani Kikwete! Kweli kifo cha wengi ni harusi!
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu kama hao sio wakuwajibu nikuwaacha tu.
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu hii ndio Tanzania nchi yenye amani na tunakaribia kusherekea miaka 50 ya uhuru.
     
  14. O

    Omr JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe ndio umetumia akili hapo.......acheni ushabiki wa kijinga...hakuna topic zingine zaidi ya kusema watu bila mpango, ooo watoto wa wakubwa mara wanaccm, yote hii ni wivu....
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku nyingine tumia kichwa kufikiri,badala ya sehumu ya kutolea ushuzi
    Pumba inatoka wapi hapa?
    sio lazima uchangie kila tridi.
    watu kama nyie mkiona kichaka tu kosa..
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu Ezan .... please usikate tamaa

    mapori yapo mengi sana nchi hii ..... take your time and get a free land for yourself for the future as your asset

    otherwise these hooligans will pump high your blood pressure

    relax
     
  17. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleeeeeeeeeee...njoo huku singida kuna mapori makubwa
     
  18. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetumwa wewe si bure!
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dah! mkuu pole sana
     
  20. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii,Hakika!!
     
Loading...