Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

List of Shame: Mrema na Slaa wazungumzia Vigogo wa Ufisadi Tanzania

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 15, 2007.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,296
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Hatimaye leo wapinzani wamefanya kile ambacho wamekuwa wakikitishia mara kwa mara kuwa wanawajua kwa majina vigogo wa ufisadi.Wamewataja kwa majina.

    Habari zitafuatia...



    LIST OF SHAME:-




    Vielelezo vya Madai ya Ufisadi vya Dk. Slaa vyapelekwa kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali


    MKONO AJIBU TUHUMA ZA UFISADI.

     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 47,480
    Likes Received: 6,080
    Trophy Points: 280
    List hiyo haitakamilika kama majina ya Mkapa, Yona na Sumaye hayatakuwemo.


     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Sep 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,296
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Nitakuwa na Dr. Slaa na Ndg. Lyatonga Mrema kwenye matangazo ya mchana kwenye "Mwanakijiji Live" usikose!!!!
     
  4. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,146
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji kwa saa za GMT itakuwa saa ngapi hiyo? maana dunia duara hii ndugu yangu
    wengine tupo mbali na ikweta
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Sep 15, 2007
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,520
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Watakua wamefanya jambo la maana if really we need reforms lazima tuanzie huko mafisadi wote warudishe hela ya serikali na wale ambao kwa macho ya kawaida hawaonekani wakatwe mikono
     
  6. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,146
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Ben

    Ben usiseme pesa ya serikali, SEMA PESA ZA WANANCHI ,Serikali haina pesa,ingekuwa ina pesa nani angeihoji kwa matumizi yake?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. S

    Samvulachole JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2007
    Joined: Oct 22, 2006
    Messages: 343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mwanzo ilikuwa wametajwa sasa hivi wanazungumziwa

    Mbona mazingaombwe yashaanza hata kabla watu hawaja kaa sawa?
     
  8. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna atakaye katwa mikono.
    Kwa nini?
    Kwa sababu Tanzania hatuna adhabu ya kukata mikono, Unless sentensi hiyo imebeba maana fasihi.

    Haki na Sheria katika mahakama zetu zinatosha kuwabana.

    Sivyo tuunde Mahakama Maalumu ya Wahujumu uchumi yenye Jopo la Majaji kutoka nchi mbali mbali zenye uzoefu wa kutia adabu Maharamia wa Kitaifa.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Sep 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,296
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Kwenye GMT -5 Majina siyo yanazungumzwa zungumzwa... orodha itakuwa hewani.. pia tutaungana na Bw. Tundu Lissu ambaye atazungumzia mambo ya kisheria hususan suala la kuweza kumshtaki Rais aliyetoka madarakani kwa makosa aliyoyafanya akiwa madarakani ambayo ni ya kiuhalifu....
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Sep 15, 2007
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,520
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Basi hela zetu na babu zetu.Kwa vyovyote vile hakuna short kati kwa njia ya demokrasia na kwa utawala unaooongozwa under rule of law ndipo tutakapwerza kufanya kama walivyofanya wazambia kwa rais wao wa zamani Chiluba,au kama Ex-president wa Philipenes Joseph Estrada

    Still we can do better,tuna imani sana kwani bado Mungu hajatutupa.We have a dream
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila shaka kabla ya 2010 CCM wanaweza kuwa in several rival pieces.
     
  12. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #12
    Sep 15, 2007
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,520
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Yeah,hapo ndipo tutakapofaidi matunda ya demokrasia ya kweli.Lakini kama wananchi wetu wataacha kuwa wasahaulifu tu
     
  13. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #13
    Sep 15, 2007
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,520
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Mzee wa kiraracha sijui amekabidhi mkoba kweli au?
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Sep 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,296
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Ben utafahamu baada ya dakika chache zijazo
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Sep 15, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,296
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Tunakuja hewani.. wenye kutaka maswali nitakuwa nacheki hapa.
     
  16. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama majina yametajwa na Dr. Slaa kwanini tusubiri hiyo live yenu... publish name... story zingine baadaye!
     
  17. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Majina bado tu? Tunataka kuwajua hao mafisadi
     
  18. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0


    It is about high time, wa-Tanzania tukaanza kuongea siasa ya kweli, kwa kuwasema wazi hao mafisadi na waliyoyafanya,

    ndio maana mimi siku hizi situmii majina ya el na en sijui, nimeamua liwalo na liwe, ni kuwataja kwa majina yao ya kweli tu, maana either we are with them mafisadi, au we are not!

    na kama we are not basi dawa ni Kumkoma Nyani Giladi Let Chip Fall Where They May! Liwalo na liwe enough!
     
  19. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 974
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkjj,

    Napena kuuliza hivi,

    Kumekuwa na tuhuma nying dhidi ya serikali pamoja na taasisi zake lakini serikali imeendelea kuzipuuza au kutoa ahadi zisizo kuwa na ufanisi,na pale ambapo zimejibiwa majibu yake yamekuwa sio ya kuridhisha.

    Je ni hatua gani viongozi wa upinzani pamoja na wanasheria wanaweza kuzichukua ili kurekebisha hali iliyopo.
     
  20. G

    Geeque JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2007
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa yuko LIVE sasa
     
Loading...