Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicent Nyerere (CHADEMA) amwaga luninga sokoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 5, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    IJUMAA, OCTOBA 05, 2012 05:55 NA DOROTHY CHAGULA, MUSOMA

    MBUNGE wa Musoma Mjini, Vicent Nyerere (CHADEMA), amekabidhi runinga 10 kwa wafanyabiashara wa soko kuu la Musoma mkoani Mara. Mbunge huyo alikabidhi runinga hizo jana, zenye thamani ya Sh milioni 9, katika eneo la ndani ya soko hilo lenye wafanyabiashara wengi.

    Nyerere alisema kuwa, wafanyabiashara wa sokoni wamekuwa wakikosa haki ya kupata habari za uhakika, kutokana na kushinda kutwa nzima sokoni.

    “Wafanyabiashara wa sokoni ni watu wa kuhangaika, hawana televisheni katika maeneo yao ya kazi na wanaporudi nyumbani, hupata habari za kusikia kwa watu,” alisema.

    Amesema runinga hizo zitawasaidia kupata habari za mambo mbalimbali yanayoendelea nchini, ikiwa ni pamoja na uendeshwaji wa vikao vya Bunge.

    “Wanapitwa na mambo mengi, vikao vya Bunge huanza asubuhi muda ambao wafanyabiashara hawa wapo sokoni, wanakosa haki ya kupata habari,” alisema.

    Akipokea runinga hizo kwa niaba ya wafanyabiashara, Ofisa Biashara wa Manispaa ya Musoma, God Machumu, alimpongeza mbunge huyo kwa kutimiza ahadi yake kwa wananchi.

    Mbali ya kupokea runinga hizo, wafanyabiashara hao walimweleza mbunge huyo changamoto mbalimbali wanazokabiliana nazo katika soko hilo.

    Miongoni mwa changamoto hizo, ni pamoja na usumbufu nyakati za masika, kutokana na soko hilo kujaa maji, hali inayosababishwa na soko hilo kukosa mitaro ya maji.

    Tatizo la ulinzi katika soko hilo limeelezwa kuwa, kikwazo katika maendeleo ya wafanyabiashara hao kwa madai kuwa, wamekuwa wakiibiwa mali zao kutokana na kutokuwepo kwa ulinzi wa kuaminika.

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Safi Sana...
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mpaka kufikia mwaka 2015 tutajua nani yuko kwaajiri ya tumbo lake au yuko kwa ajili ya wananchi..
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    precisely mkuu!
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hayo ndio maendeleo wala sio maneno tu. tunataka wabunge wenye vision kama huyu maana anaona mbali sana
     
  6. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Runinga 10 milioni 9? Kweli wanasiasa mmezidi sasa,tv zenyewe za china halafu mwatudaganya kitoto hv?
     
  7. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mbunge mchapa usingizi hawezi thubutu kufanya hivyo. Hongera sana V. Nyerere, hakika hawa wafanyabiashara watafanya maamuzi yenye uhakika zaidi hapo 2015. Maana wataona watatafakari na watachukua hatua (kufanya maamuzi).
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi sana kijana V baba wa taifa
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Tumia busara wakati mwingine.......

    [TABLE="width: 96%, align: center"]
    [TR]
    [TD="class: mediumtext_normal, align: center"][​IMG]

    [More Details][/TD]
    [TD="class: mediumtext_normal"]Bravia LCD TV
    Model : KLV40BX450

    Bravia Engine 3
    Full HD
    Bravia Sync
    MPEG Noise Reduction
    HDMI X 2
    Advanced Contrast Enhancer


    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="class: fborder, width: 300, bgcolor: #DFEFFF"]Retail Price USD Approx. 558.63/- in Dubai[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nenda pale duka la Game- Mlimani City ukaangalie, ndio utajua unadanganywa kitoto ama kikubwa, siyo unatoa povu!
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa uliyoyafanya

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bravo..............................................

    Mungu mkuu wa israel akubariki vicent nyerere.
     
  13. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wewe na nape toeni gari ya japani basi
     
  14. l

    luckman JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    unajua ni tv za namna gani au unakimbia kupost habari zako?lcd inch 32 shs ngapi huko kwenu? Laki au
     
  15. l

    luckman JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    unajua ni tv za namna gani au unakimbia kupost habari zako?lcd inch 32 shs ngapi huko kwenu? Laki au
     
  16. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Angekuwa analala bungeni asingetoa,tungoje wassira nae atoe Bunda nawapenda CHADEMA wakati wenzao wanapiga domo wao wanachapa kazi na kutimiza ahadi,
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    hongera mheshimiwa,ngoja tuendelee kujiliwaza wakati tukisubiria kuchukua nchi 2015.!
     
  18. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamuwezi kuchukua nchi 2015,labda kilimanjaro ijitangazie uhuru wake na kuitwa nchi,chadema ni chama cha wachaga.Over
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya sasa, Ngongoseke upo?
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wacha uongo hizo bei za Sony ndio kanunua Vicent Nyerere, bei yake bongo milioni 1.2 hawezi kununua, amenunua kachala za China Sony Sh300,000 kila runinga moja.
     
Loading...