Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vazi gani hili kwa vijana wetu wanajukwaa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Inanambo, Aug 7, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    wasichana nao.jpg vijana.jpeg suruali gani hii.jpg kichaa.jpeg magomeni.jpeg kariakoo.jpeg sagging-trousers-woman.jpg
     
  2. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Vazi hili linanitia kichefu kutapika. natamani niwavue kabisa suruali zao ili tuone wanachotaka kutuonyesha hadharani.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mie ndio nnakua na wasiwasi utadhani nimevaa mie,naona kama itaanguka wakabi bila nguo mbele za watu.
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ivi hao wasichana izo ni U/wear au kamba?????????????
     
  5. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Underkambaware..................!!!!!
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    I like when dudete come in with that thing
     
  7. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    halafu mavazi hayo wanaita "saggin" na kinyume cke utaona ni niggas.......mieusi ndiyo ilivyo
     
  8. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mwanatanu punguza paranoia; It is sag (Verb) become soft and bend or hang downward. to become soft and start to bend or hang downward; present participle sagĀ·ging
     
  9. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hizo ni swaga tu kitu gani sasa mnajadili hapo.
     
  10. kiwi2010

    kiwi2010 Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wengine wana tu beep.sis tunawapigia tu hata kama ua wanachafua shuka.
     
  11. inols

    inols JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Upotovu hupo katika sura nyingi, hii pia ikiwa ni sura mojawapo ya kupotoka. Mtoto wa kiume kuvaa trouser chini ya ******! Kama ni fasheni hakika ni fasheni ya upotovu na kuweuka. Binti kuvaa beltless ambayo sio saizi ya kiuono chake kwa kigezo cha fasheni, huku ni kuanza kuji initiate kwenye uchangudoa. Ebu vijana tubadilike, sio kila kitu cha kuiga, vingine vina asili yake yenye tafsiri mbaya, mwishowe tutaiga hata kunya kwenye sahani zetu za kulia chakula.
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmh, huyu ni raia wa sayari gani?
     
Loading...