Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzuri wa mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tanzania Mpya, Oct 31, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hivi mwanamke mzuri ni yupi? Nini sifa za mwanadada mzuri? Je, kuna mwanamke mbaya? Wataalamu wa kuchambua mambo naomba kupata maoni yenu.
     
  2. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamke mzuri ni yule anayejua nini wewe unahitaji na kipi wewe hukipendi,
     
  3. m

    masagati JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    mwana mke mzuli uliye kuwa naye wewe na mbaya yule usiye kuwa naye.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,845
    Trophy Points: 280
    Hakuna Mwanamke aliyekuwa Mbaya wala mwanamme aliyekuwa ni mbaya. Mwanamke mbaya kwako ni mzuri kwa Mwenzako, na Mwanamme aliye kuwa mbaya kwa mwanamke mmoja na Mwanamme huyo huyo mzuri kwa Mwanawake Mwengine. Kwa Ufupi Uzuri wa Mwanamke au Uzuri wa mwanamme ni Tabia.@Tanzania Mpya
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo MziziMkavu hakuna changudoa alie mzuri?
    The Beauty of a woman depends on the eyes of a beer holder.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,845
    Trophy Points: 280
    bibie King'asti Hakuna cha changudoa

    wala kiwete wala kiguru,wala kipofu, wote ni Viumbe wa Mungu. Mwenyeezi Mungu hajakosea kumuumba

    binadamu na kisha kumpa nusu kiungo Nusu-nusu mwili wake kila binadamu ni mzuri. Mbaya kwako changudoa mzuri kwa

    mwenzako huyohuyo changudoa. Mbaya kwako mwenye kiguru mzuri kwa mwenzako. wewe unasema wanini

    Mwenzako anasema atampata lini? Ninarudia tena kusema Uzuri Mtu ni Tabia yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    kwangu mie mzuri ni yule ambaye atafanya nijisikie kidume...mwenye kujua mwanaume anaridhishwaje kitandani na asikuwa anatumia K yake kama leverage ya kupata kitu
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Boss, ndo hapo nauliza kwa vile uzuri wa mwanamke ni tabia, changudoa sio mzuri?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Mke mzuri:
    -awe anakuvutia wewe
    -awe na tabia uzipendazo na jamii pia
    -awe mshauri na msaidizi wako
    -akuheshimu
    -msikivu na mtulivu
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa mkuu kwa hiyo ukishalewa bia wanawake woooteee wanakuwa wazuri? ...hahahahaaaa....!:becky::becky::becky::becky:
     
  11. p

    pilau JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nielewavyo mimi .... kila mwanaume ana chaguo lake.... kimaumbile ya muonekana kwa nje..... wako wanawake wa design nyingi.. kuna wenye maumbile tofauti tofauti... kuanzia sura, miguu, kifua, matiti, makalio,nywele, rangi kwa kweli kuna vitu vingi ambavyo mwanamume anakuwa na chaguo analolipenda............kwa hiyo hakuna mwanamke mbaya..............wewe ukimuona mbaya wenzako wanasema watampata lini........mfano kuna wanaopenda wanawake wenye matiti makubwa.... na wengine wanapenda maziwa madogo (matiti) wengine wanamindi miguu mwembamba na wengine wanapenda miguu ya bia kila mtu kivyake vyake inategemea........ lakini katika yote hayo mwanamke mzuri ni tabia hasa ya uvumilivu, mwenye kutoa ushauri, mwenye upendo wenye huruma na tabia njema mahali popote anapokuwepo ndani na nje ya nyumba yake......na akiwa mcha Mungu anapata sifa kuu nyingine

     
  12. charger

    charger JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hakuna universal definition ya mwanamke mzuri,uzuri wa mwanamke unategemeana na interest za mtu wake.kizuri kwako kinaweza kuwa kituko kwangu.
     
  13. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Mwanamke mzuri ni yule asiye mmbaya! simpo!
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi mwanamke mzuri ni yupi?
    Neno "uzuri" ni kivumishi cha sifa, vilevile hutabanaisha ulinganifu, ni sawa kabisa na maneno kama urefu, ubaya n.k.
    Kutambua uzuri wa mwaname ilwe kwa sura, mwenendo au mwonekano ni wajibu wa huyo mtafutaji kulingana na vigezo vinavyokidhi mtima wake. Unapoona mtu anasema huyu mwanamke ni mzuri, tambua kuwa kajaribu kumlinganisha na wengine wote ambao kajaaliwa kuwaona na kwake yeye huyo ndiye aliyekidhi vigezo kadha wa kadha.
    Kwa mantiki hiyo basi, kila mwanamke ni mzuri kulingana na vigezo vya mwanaume husika.

    Nini sifa za mwanadada mzuri?
    Hili swali ni jepesi kama utamuuliza mwanaume mmoja mmoja. Mwanamke ninayempenda mimi watu8 siye anayependwa na [mention]Mzizi Mkavu[/mention] au Mtambuzi.
    Ila binafsi ninaamini katika sifa kuu tatu nazo ni urembo(umaridadi), tabia njema na ucha Mungu.

    Je, kuna mwanamke mbaya?
    Kama yupo mwanamke mzuri basi lazima mbaya atakuwepo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi mwanamke mzuri ni yupi?
    Neno "uzuri" ni kivumishi cha sifa, vilevile hutabanaisha ulinganifu, ni sawa kabisa na maneno kama urefu, ubaya n.k.
    Kutambua uzuri wa mwaname ilwe kwa sura, mwenendo au mwonekano ni wajibu wa huyo mtafutaji kulingana na vigezo vinavyokidhi mtima wake. Unapoona mtu anasema huyu mwanamke ni mzuri, tambua kuwa kajaribu kumlinganisha na wengine wote ambao kajaaliwa kuwaona na kwake yeye huyo ndiye aliyekidhi vigezo kadha wa kadha.
    Kwa mantiki hiyo basi, kila mwanamke ni mzuri kulingana na vigezo vya mwanaume husika.

    Nini sifa za mwanadada mzuri?
    Hili swali ni jepesi kama utamuuliza mwanaume mmoja mmoja. Mwanamke ninayempenda mimi watu8 siye anayependwa na [mention]Mzizi Mkavu[/mention] au Mtambuzi.
    Ila binafsi ninaamini katika sifa kuu tatu nazo ni urembo(umaridadi), tabia njema na ucha Mungu.

    Je, kuna mwanamke mbaya?
    Kama yupo mwanamke mzuri basi lazima mbaya atakuwepo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi kwa mtazamo wangu nadhani mwanamke mzuri ni lazima awe mcha Mungu, mwenye tabia njema, anayependa watu, mkarimu,mwenye upendo wa dhati, na kila sifa iliyo njema machoni pa watu na hata mbele za Mungu pia.
     
  17. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wanawake wangi wanapenda sana kuwa weupe na wanatumia fedha kuupata weupe. Je, wao wanadhani weupe ni credit kubwa ktk kuchangia uzuri wa mwanamke?
     
Loading...