Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzalendo kwa nchi yetu tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SKY TP, Feb 21, 2012.

  1. S

    SKY TP Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi nawauliza watanzania ni chama kipi kati hivi vya siasa tulivyonavyo kitatusaidia kupiga atua kiuchumi ama ni siasa zipi zinazotufaa sisi ili zitusaidie kutoka hatua moja hadi nyingine?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    a chama hakuna ila watu wapo.

    mfano, dr slaa,mbowe,arfi,zito,mnyika,mdee,safari,baregu,lema,wenje,heche,waitara nk.

    ukiweza kuwapa hawa watu nchi utaona mabadiliko.
     
Loading...