Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa Naibu Gavana wa BOT (Dk. Natu El- Maamry Mwamba) Una msaada gani kwa Jamii yetu kwa sasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TITAN, Jun 17, 2011.

  1. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimesoma habari ya Uteuzi wa Naibu Gavana Dk. Natu, najua alikua kwy bodi ya BOT kwa kipindi kirefu na ni mwadhiri katika Chuo chetu kikuu, but akiwa kama mjumbe wa bodi ya BOT kwa kipindi chote alimshauri nini Gavana katika kuboresha uchumi wetu na je akiwa kama Naibu gavana wa BOT anaweza kutusaidia kupunguza mlipuko wa bei za chakula na vitu vingine? na kuhusu kuboresha dhamani ya shilingi iliyo shuka dhamani unadhani anaweza kuwa msaada kwetu sisi walala hoi au amewekwa apo kwa manufaa ya baadhi ya watu na wanasiasa.
    Naomba mawazo.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    amewekwa apo kwa manufaa ya baadhi ya watu na wanasiasa.
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Who is Dr Natu El-Maamry Mwamba???
     
  4. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    magamba-magambana
     
  5. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani huyo Prof. Benno Ndulu amefanikisha nini katika kuzuia shilingi yetu isishuke thamani?... Au kuna jambo lingine limekukera zaidi kwenye uteuzi wake?... Kuwa muwazi tu.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Uteuzi wenye tija ulikuwa enzi za mwalimu siku izi mbona ni ushikaji na ulaji aka kunyoosheana channel
     
  7. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    huyo hawezi kuwa na mawazo mapya alishayatoa kwenye bodi,
    ni wale wale tu wanaojua uozo wa serikali wanapeana vyeo
    wasije ingia watu ambao hawatoweka siri ya serikali
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,412
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Mtashusha thamani ya dola wakati mnajuwa kununuwa tu kutoka nje? Anzeni na kuuza bidhaa zenu nje badala ya kuuza maneno JF.
     
  9. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwanza naona una ajenda ya siri lakini pili hujafanya utafiti kidogo tu kujibu baadhi ya maswalo yako maana umewasilisha kwa kuuliza huku ukiwa na jibu baya kichwani mwako ukilenga kupata majibu mabaya.Kwa taarifa yako Dr.Natu si dini unayodhani wewe ndio maana watu kama wewe mulimtaja Sophia Simba kua ni muiaslamu na Dr. Gideon Shoo ni Mkiristu. Jambo la pili Dr. Natu ni mwana JF na amekua na mchango mkubwa kwa Taifa hili akiwa ndani ya bodi ya BoT na akiwa mhadhiri chuo kikuu si vyema kutoa faida kwa watu.
     
  10. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    eheee, kumbe asingeweka El Maamry ungesifia? Unamjua? Ana tatizo kiutendaji? Ana uwezo kitaaluma? Ana mapungufu?
     
  11. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada yangu si wote wanofanya mzaa katika JF kama ww ni mshabiki wa chama fulani ni bora kwenye mambo mengine uche watu wachangie point za maana, labda nikukumbushe serekali ya CCM ndiyo yenye jukumu la kupandisha dhamani ya shilingi kwa kunya yafuatayo (1). kuongeza soko la bidhaa zetu nje ya nchi, (2) ku mdhamini mtanzania katika maswala ya uzalishaji (3) kuongeza ajira na kutoa elimu kwa wajasiria mali wetu. (4) kutafuta mbinuza ushindani wa kibiashara.
    Siyo mzaa na kutupa haadi feki na safari zisizo na mafanikio kila siku.
     
  12. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    QUOTE=TITAN;2115077]Dada yangu si wote wanofanya mzaa katika JF kama ww ni mshabiki wa chama fulani ni bora kwenye mambo mengine uche watu wachangie point za maana, labda nikukumbushe serekali ya CCM ndiyo yenye jukumu la kupandisha dhamani ya shilingi kwa kunya yafuatayo (1). kuongeza soko la bidhaa zetu nje ya nchi, (2) ku mdhamini mtanzania katika maswala ya uzalishaji (3) kuongeza ajira na kutoa elimu kwa wajasiria mali wetu. (4) kutafuta mbinuza ushindani wa kibiashara.Siyo mzaa na kutupa haadi feki na safari zisizo na mafanikio kila siku.[/QUOTE] Muhimu umeweka wazi kuwa lazima kuwapo mjadala wa hoja si mzaha. Jf tuendelee kujenga hoja
     
  13. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa mawazo yako lakini mimi kama mtanzania nina aki ya kuhuliza na kutoa mchango wa mawazo yangu kwa karne hii, siyo kama zamani mlikua mnatubania ww na serekali yako. mm sijaongelea swala la dini na pia si mdini I just asking logic question
    kuwepo kwake apa JF ni vizuri sana na tunashukuru sana kwa mchango wake. but inaoneka ww ni mamluki wa chama fulani umekuja apa kuaribu mada ambayo inachangiwa kwa kuweka maswala ya udi. mm si mdini na kamwe sitakua mdini wala ujui dini yangu
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Dr Natu,
    Kama unaingia humu, hongera sana!
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni nani ananunua vitu toka nje FaizaFoxy? au nikuulize tena, ni nani alipewa jukumu la kuhakikisha hatununuwi vitu nje? na huyo aliyepewa hilo jukumu amelitekelezaje hadi sasa? Na ni kwanini tunanunua vitu toka nje? Ni kwa sababu 'supply ya mwatex' ni ndogo kuliko demand? au Tanganyika packers imezidiwa na order nyingi? oh... nimekumbuka, tumeshindwa kuzalisha bidhaa sisi wenyewe kwa sababu mbu wanatung'ata sana na sasa tunasumbuliwa na malaria, ndio maana tumewaomba 'watu wa marekani' watusadie vyandarua! right?
     
  16. c

    chipanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Baba huwa anaenda kuhemea nje mara kwa mara, siku zingine akichelewa kwenda Obama huwa anampigia simu kumkumbusha aende kuhemea.
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kinacho matter ni uwezo na vigezo kama anavyo, wanaoangalia dini ni watu wenye mtazamo finyu na hasi, hivyo wanaweka maslahi ya dini mbele badala ya maslahi ya taifa letu
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Tina nakuheshimu sana maana uko hapa JF kitambo na huwa huna ujinga kama wa FF.Lakini huja halalisha uyasemayo. Kuna ma skandali kila siku BOT huyu jamaa ndiyo mchango wake kwa Taifa ? Au kwa kuchukua posho BOT na huku analipwa huko UD ndiyo mchango . Narudia nakuheshimu kwaukongwe wako hapa naomba tupe maelezo ya kina .Tueleze mchango wake kwa Taifa na hasa tokea BOT ni upi.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Swali hili huyu mnazi hawezi kukujibu unawesha kushangaa akasema ni jukumu la Chadema kumbe hajui ni genge lake yeye anaita CCM
     
  20. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Tuwekeni sawa sisi tuliotoka usingizini sasa hivi, kwani Naibu Gavana aliyekuwepo amekuwaje/kaenda wapi/kafa kama Balali lini?/ nk

    I mean sina taarifa kutokuwepo kwa aliye kuwepo!
     
Loading...