Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utetezi wangu wa Mhe. Sophia Simba dhidi ya Ukosoaji usio wa haki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 16, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Nikiri ya kwamba nimesikitishwa na kushangazwa sana na baadhi ya ukosoaji wa Mhe. Simba kufuatia mahojiano yangu naye siku chache zilizopita. Kilichonisikitisha zaidi ni jinsi gani baadhi yetu tuna angalia vitu ambavyo si vya msingi na kuviacha vya msingi; kilichonishangaza zaidi ni jinsi gani wengine wamekuwa wa kali kiasi cha wao wenyewe kuwa kile wanachomtuhumu Mhe. Simba.. arrogance!

    Katika mahojiano yangu na watu mbalimbali (kama Dr. Migiro, Dr. Salim, na wengineo) sijawahi kujaribu kumtetea mtu yeyote kwa majibu yake. Hata hivyo katika hili la Mhe. Simba nimeona kilele cha kebehi na kina cha parapanda ya unafiki wa uongo. Wengi wamemhukumu Mhe. Sofia kwa ukali ambao haukustahili na umeenda zaidi ya ukosoaji wa kumjenga mtu!

    Kwa hawa nina ujumbe ufuatao: Sikiliza!

    BONYEZA HAPA KUSIKILIZA
     
  2. I

    Ilongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2009
    Joined: Feb 25, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh!! ni raha tupu!!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    M.M.M.

    Ungeweza kuyaeleza yote kwa dakika sita tu!
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Du! Mwanakijiji umekasirika mzee, punguza Jaziba...
     
  5. T

    Tuipendeinchiyetu Member

    #5
    Jan 16, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 27
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante mwanakijiji kwa kuwa mkweli!!. mungu akupe uzima zaidi!
     
  6. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ...lakini huu ndi uhuru wa maoni MKK!!!!
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mzee mwenzangu Mwanakijiji you really have a point........however, sidhani kama waliomshambulia Simba waliangalia Jinsia yake kama ulivyosema ktk utetezi wako........kama wako waliomshambulia kutokana na jinsia yake hao wamefilisika akili kabisa......

    ........Otherwise tuko pamoja ktk utetezi mkuu
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    dakika 15 si nyingi...
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    siyo kukasirika inaitwa passion. Najua watu wamezoea lugha ya kubembelezana na kuoneana haya.. kuna wakati wake siyo huu. Laiti tungekuwa na watu wenye passion kwenye mambo wanayoyafanya to the point ya kuonekana wamechukizwa.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sawa baba;

    Ila umezunguka-zunguka weee, wakati ujumbe wako ulikua straight, true and very important kwetu watanzania (wote!).... They always say, "be short, clear and straight to the point"
     
    Last edited: Jan 16, 2009
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    sijahoji uhuru wa watu kutoa maoni, nimeyahoji maoni yenyewe na kuyaonesha kuwa hayana msingi!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbuka na mtu katoa maoni kutokana na mtazamo wake anavyo ona yeye.
    Maoni siku zote hayakoselewi ila yanapembuliwa unachagua pumba na mchele.
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    hapana.. maoni yanabakia ya binafsi mawazoni; yakitolewa basi yana haki ya kuchambuliwa kukosolewa, kusahihishwa na wakati mwingine kuonesha kuwa hayana msingi. Lakini pia maoni yanaweza kuungwa mkono kama hoja zake zinakubalika.

    Na unaposema kuwa yanapembuliwa "unachagua pumba na mchele" utaweza vipi bila kufanya ukosoaji. NI ukosoaji unaweza kukufanya uone zipi ni pumba na upi mchele.
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mbona unatumia nguvu nyingi hivyo kumtetea?
     
  15. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Unajua Mkjj kinachoonekana hapa ni kwamba huyu mama ameonesha kiwango kilicho chini zaidi hata ya "Sarah Palin" yaani mimi ninachokiona hapa si jinsia bali ni kumkabidhi mtu aliye na uwezo mdogo wa uchambuzi majukumu makubwa kama ya kuisimamia TAKUKURU na UWT(Usalama).

    Mimi ninachokiona hapa Mkjj ni kwa wewe kusafisha njia ya kupata nafasi nyingi zaidi za kuwahoji hawa viongozi vinginevyo watakuogopa wewe, Ila kwa mtazamo huo tupo ukurasa mmoja lazima uoneshe balancing, kwamba wewe upo fair.

    Nina kuhakikishia usingefanya hivi unavyofanya mama Simba asingekubali tena kuongea na wewe in the future kwa kuogopa kuanikwa uwelewa wake mdogo na watu. Na kwa style hiyo utawapata wengi sana wa kuwahoji, maana watajisikia wapo katika mikono salama. "kudos Mkjj"
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    kwa sababu zimetumika nguvu nyingi zaidi kumkosoa..
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    no comment..
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Jan 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
     
  20. J

    JokaKuu Platinum Member

    #20
    Jan 16, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji,

    ..hakukuwa na ulazima kwa Sophia Simba kutumia redio yako kuwakandia wagombea wenzake.

    ..halafu mbona uwezo wake wa kujieleza na kuchambua hoja unatofautiana sana na kiwango cha elimu na uzoefu anaojisifia kuwa nao, pamoja na taaluma yake ya uanasheria?

    ..she did not come across kama msomi. pia nina mashaka kwa umahiri ule ataweza kuvutia wasomi wowote wa maana huko UWT.

    ..wingu la kampeni za rushwa na ufisadi ktk uchaguzi wa UWT ni zito mno.

    ..ingefaa kama ungemuuliza Sophia Simba ametumia fedha kiasi gani, na amezitoa wapi.

    NB:

    ..hawa kina mama walipaswa kuwa na midahalo kadhaa mbele ya wapiga kura wao.

    ..gazeti la raia mwema linaripoti kwamba wagombea walijieleza mbele ya wapiga kura kwa dakika kama tano kila mmoja na hakuna maswali yoyote waliyoulizwa. baada ya hapo wajumbe walipiga kura.

    ..pia kuna habari kwamba fedha zilikuwa zikigawiwa kwa wajumbe waliokuwa wakienda msalani.
     
Loading...