Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajiri wa Freeman Mbowe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michelle Hilton, Jun 29, 2011.

  1. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaomba wanacdm mkamuulize m.kiti wenu vizuuur juu ya upatikanaji wa mali anazomiliki!!msijifanye kusafisha tu nje kumbe ndani Kuwa uozo
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    wewe huwa hatuhoji madhambi ya mitume.
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    Hajawahi kuwa serikalini na hajawahi kuwa
    na biashara ya magendo au kukwepa kodi
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Wala hajawahi kukwiba pesa za NSSF
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hujaenda kikokotozi zaidi!....Unataka watu wahoji upatikanaji, kivipi?...Zipatikane ili iweje?..Unazitaka?...my hairs!
    Ungeanza na kutaja baadhi ya mali zake unazoziona ni za hatari, huenda ungewavutia baadhi ya wachangiaji!
    Wewe sema una haja ya kujua Mbowe anamiliki nini....basi!
    Acha utoto bana!
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    basi alikwiba na Dr dau
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ana mali za kurithi, Mbowe Hotel (Bilicanas) ilikuwepo toka Freeman akiwa mtoto.
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hajamiliki mgodi wa makaa ya mawe kiwira
     
  9. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mali ni yake usilete roho korosho ya CCM. Mbona hamtuelezi SUKITA iliishia wapi?
    Join Date : 26th June 2011
    Posts : 23
    Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0

    NAONA UMEANZA KAZI YA NEPI/NAPE leo.
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Taarifa za mali na madeni ya Mbowe, kama ilivyo kwa wabunge wengine, iko kwenye Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma! Kama una shaka na mali zake ukaiulize hiyo Tume!
     
  11. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huna hoja ya msingi baba yake alikuwa na mashamba mengi ya ngano na shayiri tangu kabla ya uhuru, ukoo wao ni wa kitajiri so ameendeleza mali. una dukuduku jingine?
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Akikuwa atajua kujenga hoja sasa hivi anakurupuka kama MS.
     
  13. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli zake yeye za kurithi na anazifanyia kazi, hajawa kwenye system ya posho za vikao na wahiriki hewa. Ridhiwani mali katoa wapi?
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Umemjibtu vyema.Sasa akakue halafu arudi mwakani.Kenge dume!
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tungeanza na mkuu wa nchi na familia yake ingekuwa vizuri zaidi!!!
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi ukikopa unahesabika mwizi siku hizi?
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kitabu gani cha mungu kinatoa maagizo hayo?au ni maagizo kutoka kwenye kichwa chako kizuri!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tujuze mkuu kama una taarifa zozote kuhusiana na hili jambo!!kuwa muwazi acha kutupa nahau na misamiati,huu ni wakati wa uwazi!!
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Yote mijizi tu.
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    O.k kumbe alikopo!kama ni hivyo sioni tatizo lipo wapi!labda kuwe na jingine lililojificha,tusubili majibu ya Mr Nduka!!!
     
Loading...