Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyeje ikiwa rafiki wako wa JF anakupigia simu usiku wa manane?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, May 19, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Una mke na mtoto, siku tatu mfululizo rafiki yako wa Jf wa kike ambaye hamna mahusiano ya kimapenzi anakupigia simu saa 6 usiku, unajaribu kumuonya anasema she feels you, je utamfanya nini? Somo umempa na anajua status yako ya kindoa?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnyang'anye namba yako ya simu!!!

    Kama hataki kukuelewa we mblock tu....usiku wote huo anataka kukuharibia kwa mkeo!
     
  3. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maswali mengine bana! haya, nitampiga kibao
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kibaya zaidi sijawahi kumtongoza, yaani hapa nina hasira kama Mungiki
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole sana. Mpotezee tu
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    heee,makubwa,bila shaka hatokusumbua tena kwa sababu huu ujumbe atakuwa ameshaupata,kama huingia jf mara kwa mara.kwa nini anakosa adabu? au mwambie simu akipiga atapokea wife.mpaka kuyasema humu,inaonyesha umeshachoka na usumbufu wake.kumbe baadhi ya wana jf wana mambo
     
  7. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mweleze mkeo..alafu siku muachie mkeo apokee simu.
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    muachie wife wako apokee simu... nadhani hatarudia kukupigia tena
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wanaume waongo sana, bila shaka kwenye pm ulimtongoza, ukammega na hukumweleza ukweli kuwa umeoa.
    Mwenzio kanogewa sasa ndio unamkataa.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    dawa nikumpa mkeo simu amkataze mwenyewe usumbufu huo.
     
  11. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mweleze mkeo aelewe kabla mambo hayajaharibika.

    huyo rafiki anataka kuharibu ndoa yako kaka, jipange
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nipe I'd yake kwa pm
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya bana nitamwambia the number you are calling is not rechable p'se try again later
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Namba yako ya SIMU aliipataje? Kupitia Yellow Pages au wewe kwa UKWARE wako ulimpatia namba mwenyewe?
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    rafiki wa JF namba ya simu kapataje?
    Kwenye PM hamtosheki kuwasiliana?
    Kama mmepeana namba ya simu si mmalizane hukohuko au unataka kumshitaki kwa mods aliwe BAN?
    Once mmepeana namba ya simu na mnawasiliana, sijui mmeshaonana, then iyo ni nje ya JF na hii thread ni utumbo
     
  16. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nahisi atakuwa anakusoma sasa, so usihofu ataacha. Muache mwenzio wewe, mambo yote mmalizane humuhumu
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    asa ndugu yangu, mambo yenu ya private huko wayaleta hapa ya nini?

    Namba umpe private, muwasiliane private, kisha leo uje umwanike hapa eti anakusumbua usiku?

    hapa unamdhalilisha mkuu wangu...kwa nini usimwambia tu direct?
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The Following User Says Thank You to Kaizer For This Useful Post:

    The Finest (Today) ​
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    leo saa nane kasoro kumi na saba usiku nakupigia simu, siwezi kukumiss namna hii useme nisipige, no way
     
  20. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dawa kumuachia mkeo simu aongee nae
     
Loading...