Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uso wangu unaharibika sana

Discussion in 'JF Doctor' started by Chief Lugina, Jan 8, 2012.

  1. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JD please kwa yeyote anayeweza kunisaidia mafuta au lotion ambayo inaweza kufanya uso wangu uwe soft bila chunusi wala makovu. Nimetumia mafuta na lotion ya kila aina lakini naona kama namaliza hela tu na imefikia sasa saona kama uso umekuwa sugu. Please kama kuna mtu yeyote anaye weza kunisaidia please niambie nitumie nini ili kufanya uso wangu kuwa soft.

    NOTE: Siyo kunifanya kuwa mweupe(Kuni braech) nataka nibaki na color yangu but isiwe na mabaka na chunusi....
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Try Vaseline. . .
    Au ukamwone mtaalamu akushauri mafuta ya aina gani yataendana na ngozi yako (ya mafuta, kavu. . . ).
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Una miaka mingapi? Isije ikawa ndiyo unaingia kwenye balehe? Au hiyo steji uliiruka bila kutokwa chunusi. Mimi siyo mtaalam wa hiyo fani ya udaktari ila nauliza tu.
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    1. tumia vitunguu saumu..chukua vitunguu saumu vimenye kisha vitwangetwange alafu chuja maji yake then osha uso wako kwa maji ya uvuguvugu kisha paka mchujo huo ktk sehemu zilizo athirika kaa kwa muda wa dk 15 then osha kwa maji ya uvuguvugu fanya kwa cku mara moja
    2.chukua asali mbichi ya nyuki wadogo kijhko kimoja changanya na mdalasini vikijiko viwili kisha osha uso wako vizuri kwa maji ya uvuguvugu then paka mchanganyiko huo kaa kwa dk 15 then osha kwa maji ya uvuguvugu,tiba hii ni bora ikatumika usiku kabla ya kulala
    3.chukua asali mbichi ya nyuki wadogo kijiko kimoja changanya na ndimu tatu then osha uso wako kwa maji ya uvuguvugu kisha paka mchanganxiko huo kaa kwa muda wa dk 15 then osha uso kwa maji ya uvuguvugu
    4.nenda ktk maduka ya madawa nunua cream inaitwa perlsol fornte cream inasaidia sana ktk matatizo ngozi km chunusi na makovu..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Wewe ni she au He? Kama ni He cheza mechi sana kila siku unapiga bao mbili kwa mda wa mwezi hivi makovu na vichunusi vinaisha vyote ila zingatia,kunywa maji mengi,kula vizuri na pia chonde chonde usiuze mechi(tumia ndomu)
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Matibabu hutegemea una ngozi ya aina gani na una umri gani na kama una allergies za aina gani. Ni bora umuone mtaalamu wa ngozi ili akupime na akupatie tiba husika.
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Gozo, mwongozo wako unaonekana umemaliza form six. Asante sana. Ila sasa nashangaa kwa nini usianze kutumia wewe kwanza manake duuu kama kweli hiyo avator ndiyo picha yako halisi!!!
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tafuta tetmoso au product za orframe!
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama ngozi ya uso ulishaichosha kwa madawa mengi (ma-lotions) au mamikorogo huko nyuma usitegemee kupata mabadiliko chanya. Pole sana
     
  10. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Usiogope mkuu mi ndo hendisamu pekee duniani nisiyetumia scrub na facial ya aina yoyote ile lakini ngozi yangu inang'aa kama site mirror za bajaji sport new model 2012..
     
  11. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    jipake goli, asubuh na kabla ya kulala kwa muda wa wiki mbili.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,811
    Trophy Points: 280
    Jaribu kutumia hii kama utafanikiwa kuipata.

    [​IMG]
     
  13. d

    dora Senior Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jitahidi usile vyakula vyenye mafuta mengi e.g chips, maandazi, chapati n.k mara kwa mara. Kula matunda na mboga mboga za kutosha, bila kusahau maji glass 6-8 kwa siku.
    Upumzishe uso na hayo ma-cream, jaribu kunawa tu na maji ya vuguvugu mara mbili kwa siku (usitumia sabuni inakausha ngozi), tumia vitu vya asili zaidi mf. asali na limao kama alivyoshauri mdau hapo juu.
    Kila la heri....
     
Loading...