Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usijitie kitanzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Mar 10, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi utafanyaje?umeishi na mkeo ktk ndoa,mkajaliwa kupata watoto watatu.Siku moja bahati mbaya unapata ajali na kuumia sana sehemu za mgongoni.Daktari anakucheki na kugundua huwezi kuzaa tena maishani kutokana na spinal chord kudhurika.Siku moja unagombana na mkeo,kwa hasira katikati ya ugomvi anakupa ukweli watoto wote watatu si wako,ali cheat na kuzaa na wanaume wengine,utafanyaje?
     
  2. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hufanyi kitu....
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ningemshukuru tu Mungu!! kwa kuwa hakuna la kufanya!!
     
  4. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mwanamke nae atakuwa na kichwa kama Bulldozer
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kuconnect hii story kuumia na kuzaa watoto wote si wako??

    Hebu niweke sawa kidogo hapo. Shida iko wapi??
     
  6. N

    NNYAMBALA Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii story imekaaje, Jamaa amekaa na Mkewe miaka 10 na baadaye anapata ajali, Ninavyoielewa ni kwamba inaonyesha hao Watoto walizaliwa kabla ya Jamaa hajapata ajali.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Unajua mtoto si lazima umzae ndo umwite wako
    kwa mimi binafsi naona hal watoto ni wake
    Sababu ye ndo kawatunza..

    Kwa kweli itamuuuma sana
    lakini ukiangalia kwenye big picture hakuna la kufanya
    maji yamesha mwagika..
    Life goes on my dear..
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    okay ni kwamba kipindi jamaa yuko safi kiafya,wife ali cheat akazaa watoto wote nje ya ndoa.
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nitamng'ata koromeo!:wink2:
     
  10. n

    ntobistan Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna DNA hat za Macho damu ni nzit kuliko maji
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    litawafanya wale watoto wawe wako M_J??? umeadimika sana?
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shukuru walau una watoto wanaitwa kwa jina lako, hasa ukizingatia mambo yameshakuwa mambo. Chukulia kakudanganya tu hao ni watoto wako, kwa sababu kwanza wewe ndo unawalea.

    Ila kwa kweli dunia ina mambo sio wanawake sio wanaume. Heri tu aliyemfanya Bwana Mungu kuwa tumaini lake!!!!
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    LD upo sawa
    pia kumbuka wale watoto toka wamezaliwa wanajua baba yao ndie yule. kwa hiyo itachukua muda mrefu hao watoto kuona kwamba yule sio baba yao na inawezekana wasimtambue huyo anayeitwa biological father. aendeleza upendo aliokuwa nao kwa hao watoto wala asionyeshe kuna lolote linalotaka kutengana nao. na watoto watampenda sana huyo baba na kumtunza hadi mwisho wa maisha yake.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    aaaaghh kumbe kuzaaa tu m nkajua shughuli hawezi piga hao ndo ingekua noma...........................
     
  15. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Itakubidi uwe mdogo sana kwa mkeo asije kutoa siri na wewe uwapende zaidi hao watoto. Hata hivyo ni lazima ujue baba zao wa ukweli ili ujue kama ni ndugu zako au rafiki zako. Usikipe kisasi, utakufa kabla hujamaliza
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    story ina utindio wa ubongo... Mwanzo, kati na mwisho no connection...
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kama ni mimi nitawachukua watoto tukafanye vipimo.
    Inawezekana ameongea kwa hasira.
    Sa zingine tunatoa kauli mbaya sababu ya hasira tu. Ikipoa unajutia.
     
  18. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani anataka kukwambia kwamba huyo kaka hana mtoto na bahati mbaya ndio ameumia na hata weza kuzaa tena, maana bila hiyo ajali huenda na yeye angetafuta mpango wa kando azae nao, ndio anakuuliza ukiwa wewe utafanyaje?
     
Loading...