Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MECKIAD RUYINGO, Apr 26, 2012.

  1. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 25, natarajia kumalieza elimu ya chuo kikuu mwaka huu mwezi wa saba. ninampenziambaye kwa kiasi fulan tunapendana, ambaye yeye kwa sasa anamika 25, kwa bahati nzuri tayari yuko kazin kwa miaka mitatu, ni mwalim wa shule ya msingi. ......tatizo langu mm ni nashindwa kuwa na maamuzuzi ya kumtamkia au kudhihilisha kuwa lazima nitamuoa au hapan ................ yeye anaumri sawa na mimi .................tayari yeye yuko kazin kwa mudaa wa miaka mitatu ...................mm bado ni nawategemea wazazi ....................tena ni mwanafunzi PENGINE NITAKUWA NIMEOA AU NIMEOLEWA
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Olewa tu mwaya
    OTIS
     
  3. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimsing ni kwamba lazima utambue ya kuwa, mwanaume ukamzidi msichana hata miaka mitatu lakin suala la kuwa na umri sawa lazima litareta utata kwan yeye atakuwa mkubwa kwako tena tayari anaudhoefu mkubwa kimaisha na hata mazingira ya kazin
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Walimu bwana!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kamata jiko hilo fasta tatizo liko wapi wewe adam na eva walipishana siku na sio miaka kamata goma hilo au tatizo ni kupendana kiasi nini..
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi unawezaje oa au olewa?
    Wee ni bisexual?
     
  7. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    age aint nothing more than a number,chukua jiko ilo bwana mdogo,kwan umr kitu gan?kila khere m-quirolist complex
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama mnapendana chukua chuma umri sio kitu, yawezekana hata kwa umbo ww ukawa unaonekana mtu mzima
     
  9. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina maana kuwa mm ni bisexual sas kama yetu ndye atakua mtafutaji wa kuhudumia familia ww unafikir nitakuwa nan mm
     
  10. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiseme hivyo,kuna wasichana hata mume wake awe hana pesa,ataishi nae tu.Mapenzi siyo pesa,mapenzi ni moyo wako.Usijishushe kiasi hicho.
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wakati mkianza uhusiano hukujua kama mmelingana umri?
    Siku zote ulikua hujui kama anafanya kazi ndo umejua leo?
    Kweli unastahili kuolewa.
     
  12. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thaz alright but nimekusoma ahsante men
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwezi kuoa wakati hujui namna ya kumtunza mkeo na familia inayokuja baadaye.. Anza kazi..kaa naye kama rafiki tu hadi utakapopata kazi.. Baada ya kupata kazi,fanya kama mwaka tena,ndiyo ufikirie kumuoa huyo mchumba wako..
     
  14. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa uandishi huu wewe ni darasa la kwanza t
     
  15. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utakuwa umeoa, kwani mwanaume anaolewa? Ok, ushauri wangu ni kuwa, anza kutafuta kazi kuanzia leo, hata utakapo maliza chuo uwe na kazi yako, lkn mbona kuna wengine wanaoa na hawana kazi, na maisha yanaenda 2? Ucogope. Na kuhusu umri wala ucsumbuke, labda angekuwa kakuzidi, kama mko sawa c ndo mwazeeka pamoja, we chukua jiko hlo, utaja mwacha ujutie.
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kupendana 'kwa kiasi fulani' ndiyo kupendana vipi?

    mko kwenye uhusiano kwa muda gani na nini ulikuwa msingi wa uhusiano wenu... kupeana company tu, kupunguziana ny*g* or what?

    kwani kuna shinikizo kwamba lazima umuoe ndani ya timeframe fulani? unatarajia kubaki mwanafunzi asiye na kazi miaka yako yote? au umeona gap limekuwa kubwa kati ya graduate na mwalimu wa shule ya msingi, so unatafuta uchochoro wa kutokea?
     
  17. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    kijana wng nakufaham vizur sana,you just stay focused on your goal n nothing can stop you frm achieving what you truely deserve....endelea naye uyo binti provided anakuheshim,anaelewa hali yako,hayo mengine majaliwa!!!
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh naona unajishauri mwenyewe.....:rolleyez:
     
  19. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimepigwa na butwaa
     
  20. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Achana nae hakufai huyo ananifaa mimi,
     
Loading...