Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri wapendwa si mimi ni ...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Nov 10, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni mahusiano na urafiki wa familia zao ndio uliopelekea yeye na mwenzi wake kuwa wife & husband mwaka mmoja na nusu sasa

    Mwanaume alikuwa anasoma urusi -mwanamke akiwa TZ anafanya kazi kutokana na ukaribu wa familia zao na maelewano ..ndipo wakaamua wafanye muunganiko kati ya sistery and brother
    mahusiano ya muda mfupi yakafanyika na ndoa takatifu ikafungwa
    Sasa ndani ya nyumba mme hashikiki ni mlevi kupindukia anarudi usiku wa manane akirudi home bibie hapewi haki yake na akipewa ni kwa ugomvi na masimango
    eti we Q sio choise yangu ni family ndo zilituunganisha imekuwa kama wimbo wa Taifa
    Q anauliza je aondoke katika hii ndoa ya masimango au afanye nini
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole sana FL1
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    FL1 iz always happy bro Masanilo

    si mimi ...
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilihisi ni wewe maana una mawazo sana!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mtu akisoma urusi!.............tunategemea nin?
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ukipata mwanaume alikwenda soma Urusi lzm uvumilie Pombe, wanakuwa walevi kupindukia. Mpe pole huyo dada si aliapa kwenye shida na raha so shida ya kwanza ndo hiyoooo amwombe mola wake.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyo aliyesoma urusi ni vigumu sana kmbadili! Warusi wanakunywa pombe sana! Ingekuwa hawajaoana angeachana nae sasa hakumsoma hiyo tabia mpaka wakafunga ndoa?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Urusi balaa! kuna jamaa anakunywa safari kumi kwa saa moja na nusu......yani anakunywa kama maji vile.

    Seriously, pole zake lakini wanahitaji kuongea. sisi tutamdanganya tu hapa
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    umejuaje masanilo kama mie siko happy niko full shangwe ni huyu mwanamama mwenzangu aliyeingia kwenye ndoa kichwa kichwa
    sasa sijui mwanaume alidhani atamkuta kama asali au alitegemea nini?
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwani urusi kuna nini Geoff na mie nifate nyuki nile asali ??
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    My sixth Sense!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    MIE NADHANI KUNGEKUWA NA SHERIA KAMA NDOA IMEKUSHINDA KAMA HII UNAKATA KONA
    NDO MWANZO WA KUPATA bp,shell,caltex na ma EPA juu
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kiasi cha kwenda na kuwaeleza wazazi juu ya tabu hii then wataamua! Unajua ni rahisi kuambiwa amvumilie mlevi kuliko yule aliyetamka kabisa kuwa si choice yake. Otherwise Yeye ndie mvaa kiatu so anajua wapi kinambana zaidi so blahblah za vumilia azipime kwanza na situation yenyewe!!
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hapa MJ1 wazazi hawana nafasi kwa hali ilivyo sababu hata chanzo cha kufika hapo ni mahusiano ya hao wazazi.Huyu dada hapo ni yeye mwenyewe kusuka au kunyoa kwa vile huyu bwana hana upendo.eidha aondoke aendelee na misha yake au avumie yote na kutafuta mbinu pengine atakuja kubadilika badae.Hapa hata tukimshauri vipi at the end of the day yeye ndio mwenye hatima ya ndoa yake.
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wazazi ndio chanzo but suidhani kama walitegemea haya so hata asipowashirikisha wote basi aanze na mamake mzazi!
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    May be,wazee nao huwa wanakuwa na busara zao.
    By the way ,kwa uzoefu wako niambie hakuna mbinu ya kumwachisha mtu pombe? kwa sababu mimi nahisi huyu baba pombe ndiyo inamfanya akose hata haya ya kumweleza mkewe si choice yake,angekuwa hanyi angekuwa na akili ya ziada ya kutengeneza mambo,mara nyingi huwa tunasema humu kuwa mambo mengi kwenye ndoa huwa yanaanzia kichani.Mimi naamini upendo huwa unakua,unakufa,unapungua na kuongezeka.inategemea umechezaje mchezo.Ingekuwa si cha pombe mbona wangependana tu!
     
  17. M

    Misana Member

    #17
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FL1 ukienda kusoma urusi utakuwa unapiga mswaki na Vodka. Huyo alieolewa na huyo jamaa wa urusi hapo ni bora afungashe maana hataweza kuwa mtumwa wa ndoa. sometimes you need to set your love free rather kuteseka kwenye ndoa kama hizo. Achane na huyo fisadi kwenye ndoa huo ndo ushauri wangu. Mi nilishamshuhudia engineer mmoja huku arusha yaani ni mlevi hata sokomoko ni cha mtoto kazi kujisifu tu nimesoma kwa Vladmir vodka
     
  18. M

    Misana Member

    #18
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi ili mtu aache pombe lazima imuadhiri na kumuabisha, kuna jamaa angu alikunywa akalewa kupindukia huko zanzibar vijana wa kihuni wakamvunjia mayai mat***ni kuanzia siku hiyo bia anaziona kituo cha polisi. Alisha acha siku hizi anakunywa fanta orange
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Darling siku zote mlevi anayerudia the same kashfa huwa anasema lililo moyoni mwake so si pombe.

    Ajikite kwenye maombi!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Thank you! I always believe in this.
     
Loading...