Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wako katika taifa kuhusu muswada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Nov 17, 2011.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kesho ndo bunge la Ccm na serikali vinatarajiwa kuupitisha Muswada wa sheria ya marekebisho ya Katiba! Unawashauri wafanye nini kipindi hki? Kama kweli wananchi walio wengi wanapinga uwasilishwaji wake bungeni! Unadhini nini athari zinaweza kutokea katika taifa iwapo ushauri wako utapuuzwa na wabunge hao na serikali? Chadema wao waonya kuchukua hatua nyingine iwapo utapishwa kama sheria rasmi!
     
Loading...