Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Bodi ya Mikopo (HESLB), fanyeni hivi!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mmaroroi, Oct 16, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bodi ya Mikopo pelekeni mapendekezo Serikalini kuwa kila Mwanafunzi wa Elimu ya juu anayepata Udahili katika Chuo chochote apatiwe mkopo na iwekwe utaratibu wa kuwaajiri ili waweze kulipa mikopo hiyo.Hii inawezekana ni maamuzi tu.Wana JF mnaonaje hii?
     
  2. G

    Gavanor Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ofcoz,ts good idea..lakn co wazo geni bcoz serikali ilishaga shauriwa kufanya hvo,yenyewe ikapuuza.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    mkuu hapo kwenye red pana utata sana
     
  4. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bodi ya mikopo ilitoa nafasi ya miezi sita ya watu kutoa maoni ulikuwa wapi kipindi chote hicho?
     
  5. N

    NIMIMI Senior Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walimwambia nani? Na kunapost moja aliwahi kuitoa mwanaJF mwenzetu kwamba waliishauri serikali lakini mawazo ya walowengi hayakufanyiwa kazi. Zaidi waliamka wakaamua ya kufanya ndo hayo yanayotuletea matatizo tuliowengi hapa nchini.
     
  6. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni kama kwenye swala zima la kukusanya hizo hela kuna tatizo au vp, kwa mtizamo wangu mimi naona sisi kama wadau wa elimu tuweze kuishauri serikali yetu iweze kutumia vizuri rasimali zetu hata kwa maandamano ya nchi nzima ili pesa amabazo hawa jamaa wanajichukulia ziweze kutumika kuawakopesha watu, na kusiwe na mashariti ya kukopa.

    Kwa kifupi nchi yetu ni tajiri sana na ina uwezo wa kusomesha wananchi wake bure mwanzo mwisho, sema shida ni kwamba chama kinachotuongoza sio chenyewew
     
  7. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bodi/serikali haisikilizi ushauri wa watu..tume iloundwa kupokea maoni early this year tumeipa maoni mengi ya muhimu lakini yenyewe ikaona sisi wapuuzi na kuja na utaratibu mpya kutuma pesa kupitia mavyuoni..matokeo yake watu wanazidi kuhangaika mfano,chuo hakikupi mkopo mpk ujisajili hata kama continuing wakati wewe huo huo mkopo ndo unautaka ili ulipe usajiliwe!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka shughuli nyingine zisimame. Bodi inafanya kazi vizuri.
     
  9. N

    NIMIMI Senior Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa kaka wasaidie najua kuna 10% unapewa kwa upotoshaji wako. Subiria siku ya kuwachoma moto ofisini kwao ukawasaidiee. Nicheki mbele hapo.
     
  10. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bodi ya mikopo haishauriki,ni taasis ambayo imeshafail ktk suala zima la utendaji yet Serikali imefumba macho as if nothing is going on, vyuo vyenyewe Tz havifiki hata 80 yet wameshindwa kuadminister database zao ili kusiwe na matatizo, f***** ******
     
Loading...