Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Nov 3, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natanguliza heshima mbele kwanza!Wanajf naombeni ushauri juu ya mdogo wangu anayesoma chuo jirani na nchi yetu yaani Kenya.Mdogo wangu(MME) anatatizo ambalo nashindwa hata mimi kufahamu inakuwaje!yeye tatizo lake kubwa ni kutoa harufu mbaya kutoka kwenye mwili wake hivyo na kufanya wenzake wamkimbie,amejaribu kujitahidi kuzingatia sheria za usafi lakini bado hali inazidi kuwa vile vile.Sasa anashindwa afanyeje?ushauri please!
     
  2. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmmm?????????????
     
Loading...