Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kashengo, Oct 30, 2011.

  1. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Habari wana jf leo nina hitaji ushauri wenu, kuna rafiki yangu huku mwanza ana mchumba wake wamepanga waoane mwakani february lakini sasa huyu jamaa anaishi mwanza mchumba wake(msichana) dar es salaam, hivi karibuni binti kamkatia mwasiliano kisa anasoma cpa yani yuko busy hata sms hakuna kwa wiki mbili mfululizo nakumbuka aliwahi kunung'unika miezi kadhaa nyuma kachuniwa mpaka akadata akawa anahisi kuachwa na binti lakini binti akiulizwa anadai eti cpa inanipeleka lesi lakini jamaa anauliza hata sms? Jamaa kampigia mpaka kaniomba ushauri niasaidieni nikampe your advice
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mwambie hizi ni dalili za jamaa yako kushika pembe huku wenzie wana.........
     
  3. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    mmm....kivip?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sio wewe kweli mkuu unamsingzia rafik yako?
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...aaahhh, mbona ni dalili za kawaida kabisa hizi?...anashangaa shangaa nini sasa?
     
  6. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka mwezi uliopita alikwenda wapange mikakati ya marriage yao lakini akamkuta binti yuko bize kwa sana na hapo alikwenda kikazi akakaa wiki mbili, binti anadai akimaliza paper november inayoanza keshokutwa mambo yatakuwa mazuri lakini huo muda wa kupangilia ndoa yao unakuwa complicated kwani ruhusa ya kwenda dar hawez kuipata tena mi natamani nimshauri a atafte mwingne lakini mapenzi ya watu wawili si mnajua?
     
  7. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    hapana
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwanini amuwazie mabaya mchumba wake wakati mazuri yapo.
     
  9. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    anashindwa elewa ni Cpa au vp nadhani wanaofanya Cpa watueleze vp kama huwa hawawasiliani na waume au wenza wao mitihani ikikaribia
     
  10. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    kwani mabaya ndo huangaliwa zaidi, sio issue ila anaogopa kama kweli ndo ubize akiajiliwa wakaoana atamjali kama mume kweli?
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh....ajipange upya tuu mwana.
    mapenzi ya mbali wizi mtupu!!!
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mimi nilikuwa napenda niambiwe best wishes kutoka kwa mchuchuuuu kabla ya pepa na nikimaliza pepa aniambie pole eeenh baby, ulikuwaje? Najisikia raha yaani kama dunia ni yetu wawili vile. Na mimi pia nilikuwa namuambiaga. Ninachomaanisha ni kwamba hata ratiba yangu ya mitihani alikuwa anaijua mapema na sio nimkumbushe.
     
  13. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Mwambie huyo mwanaume akajipange tena sawa sawa, mali yake yaliwa na wachakachuaji! akiajiriwa ndo atakuwa busy mara mbili ya hapo!
     
  14. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    nitamwambia...ila ebu nijuze ukiwa wakaribia paper ndo hata sms na simu hampigi wala kupigiana? Na kama kwa case ya thread hapo juu huyu demu anamwibia jamaa yangu si ndio?
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​kusoma hajui hata picha tu
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,094
    Likes Received: 9,800
    Trophy Points: 280
    Mitihani ya CPA ni kiboko inabidi ujizatiti sana ili kuhakikisha unafanya vizuri, lakini sidhani kama inakukosesha hata dakika chache kwa siku za kuwasiliana na watu muhimu katika maisha yako.
     
  17. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Kweli bhana
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    moja jumlisha moja ni 2 na sio 12.hata uwe busy vipi,kama unae unaempenda.kutuma sms ni kitu simple tu.maybe hampendi kiivyo,bora ampe muda wa hayo masomo yake.na huyo jamaa bora na yeye akae kimya[ingawa ni ngumu]akiona mambo yanaenda hivyo hivyo.achukue maamuzi.kabla ya ndoa unakoleza mapenzi yeye ndio analegeza uzi.
     
  19. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwambie jamaa amwambie binti ameamua kusitisha ndoa kwanza au kuisogeza mbele.
    Hlf asubiri reaction ya binti.
    Kama kweli ni pepa zinazingua binti ataomba msamaa na kujirekebisha
    Kama ni uzushi binti ataona poa tu kashushiwa mzigo ,maana nahisi binti hataki ndoa ana mtu mwingine
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwani Novemba si hiyo hapo tu asubiri aone au?


    Lkn namuelewa huyo mwanamke kuwa alivyokuwa na mitihani ya cpa hakutaka kuwasiliana na huyo jamaa, kuna wanaume wengine hawajui kuwa supportive. Wewe una mitihani ndo kwanza anataka wewe umpembejee yeye na matatizo yake ya kila kukicha.
     
Loading...