Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushahidi kuwa fedha za Ruzuku kwa wanafunzi haziwafikii walengwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Brine, May 25, 2012.

  1. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Attached document ni tangazo kutoka kwa mkuu wa shule ya nkomang'ombe, hata kama ni ufisadi this is too much, je tutafika?
     

    Attached Files:

  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hatutafika kamwe! Serikali inasema, udahili wa wanafunzi wa darasa la saba ni 97%. Takribani wote wanahitimu bila ya kujua kusoma na kuandika. Ukombozi wa kweli hautofikiwa ikiwa kama Taifa linaua vipaji vya watoto.
     
  3. man jusak

    man jusak Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa uwezo wa mungu tu lakin kwa staili hii aah wapi
     
Loading...